| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 1sqm |
| giá bán: | negotiations |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm mỗi tháng |
Bảng điều khiển LED P6 HD ngoài trời / Màn hình LED Bảng điều khiển sắt thép 960 * 960 mm gắn trên tường
Mô tả Sản phẩm
1. Nhẹ.Thuận tiện trong vận chuyển và lắp đặt & tiết kiệm chi phí nhân công, phù hợp với các chương trình biểu diễn luồng.
2. Hình thức đẹp và cấu trúc đơn giản.
3. Được khớp nối chính xác, được cài đặt và tháo gỡ bởi một người mà không cần công cụ.
4. Giao diện vận hành nhân bản với đèn báo sự cố, dễ bảo trì.
5. Độ sáng gỡ lỗi cao và không làm hỏng thang màu xám, đạt được công nghệ gỡ lỗi cho hình ảnh đẹp.
Các ứng dụng
--- Quảng cáo ngoài trời và trong nhà, biển quảng cáo kỹ thuật số, công ty quảng cáo
--- Nhà thể thao, cánh đồng, sân chơi, nhà thờ trường học
--- Sân bay, bến xe và nhà ga hành khách đường sắt.
--- Mặt tiền của trung tâm mua sắm, cửa hàng bách hóa, ngân hàng và đại lý xe hơi.
--- Các công trình kiến trúc và xã hội, hệ thống thông tin tại các thành phố.
--- Show-kinh doanh, buổi hòa nhạc, lễ hội, triển lãm mô tô và các sự kiện công cộng khác.
Tham số mô-đun
| Cao độ pixel | 6mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Loại đèn LED | SMD 3 trong 1 2727 |
| Kích thước mô-đun | 192x192mm |
| Đèn LED | KingLight hoặc Nationstar |
| Độ phân giải mô-đun | 32x32dots |
Thông số tủ
| Kích thước tủ | tùy chỉnh theo kích thước màn hình dẫn chính xác |
| Chất liệu tủ | tủ thép ủi |
| Trọng lượng tủ | |
| Bảo vệ sự xâm nhập | Mặt trước / Mặt sau IP65 / IP54 |
Thông số toàn màn hình
| Mật độ điểm ảnh | 27777 chấm / m² |
| độ sáng | ≥5500 cd / m² |
| Góc nhìn | H≥120 ° V≥120 ° |
| Khoảng cách xem tối thiểu | 6m |
| Tiêu thụ điện tối đa | 850W / m² |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình | 350 W / m² |
| Điện áp làm việc | 110 ~ 220VAC ± 15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16,7 màu sắc |
| Mức xám | 65536 |
| Tốc độ làm tươi | ≥1920Hz |
| MTBF | ≥100.000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥500.000 giờ |
| Chức năng bảo vệ | Quá nhiệt / Quá tải / Giảm nguồn / Rò rỉ nguồn / Chống sét, v.v. |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ℃ ~ + 60 ℃ |
| Nhiệt độ bảo quản | -20 ℃ ~ + 60 ℃ |
Thông số hệ thống điều khiển
| Tín hiệu video (với bộ xử lý video) | AV, S-video, VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Có thể điều chỉnh bằng phần mềm |
| Mức độ sáng | 256 cấp độ, điều chỉnh tự động bằng phần mềm |
| Cách kiểm soát | Máy tính, video đồng bộ, thời gian thực, ngoại tuyến, không dây, internet, v.v. |
![]()
Tại sao chọn chúng tôi
Tiếp tục chất lượng
Với hơn 10 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực màn hình led, thiết bị được cập nhật thường xuyên. hơn nữa, sản xuất mô-đun và tiêu chuẩn hóa độc đáo đảm bảo sản phẩm của chúng tôi có chất lượng liên tục.
Giá cả cạnh tranh
Với năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ sản xuất chuyên nghiệp, công ty chúng tôi đã xây dựng sản xuất theo mô-đun hiệu quả. Chúng tôi luôn gắn bó với việc thúc đẩy cải tiến kỹ thuật và giảm chi phí để mang lại lợi ích cho khách hàng.
Chuyển phát nhanh
Khi chúng tôi đã hứa ngày giao hàng, chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để hoàn thành nó. hàng tồn kho sẽ được sử dụng để duy trì nguồn cung cấp sản phẩm không bị gián đoạn của bạn.
Dịch vụ hoàn hảo
Bán hàng trước: Các yêu cầu mua hàng của bạn sẽ được đánh giá cao và chúng tôi sẽ giới thiệu các sản phẩm phù hợp để bạn.
Hậu mãi: Chúng tôi sẽ theo dõi việc sử dụng sản phẩm và sau đó không ngừng hoàn thiện sản phẩm của mình.
Hồ sơ công ty
Thâm Quyến SCXK Electronic Co., Ltd được thành lập vào năm 2009 và có nhà máy tiêu chuẩn mới, khoảng 100 nhân viên.Chúng tôi có bộ phận R & D xuất sắc và công nhân dịch vụ sau bán hàng, và khả năng thiết kế riêng biệt.Sản phẩm của chúng tôi chủ yếu bao gồm màn hình hiển thị đầy đủ màu sắc dẫn trong nhà, màn hình hiển thị màu sắc đầy đủ ngoài trời dẫn trong nhà, màn hình led xe hơi không dây, màn hình áp phích, màn hình trong suốt, v.v. Nó có thể được sử dụng trên trung tâm mua sắm, ngân hàng, bến xe buýt, xe lửa nhà ga, trung tâm thành phố, sân bay, trường học, nhà máy, xe buýt, taxi, v.v.Chúng tôi thích ứng nhiều phương pháp và dịch vụ sau bán hàng rất tốt để bán sản phẩm của mình trên toàn thế giới.Bất cứ khi nào và ở đâu, chúng tôi luôn lấy tôn chỉ: chuyên nghiệp làm nên chất lượng tốt, giá thành sản phẩm tốt đưa ra thị trường giá sản phẩm để cung cấp sản phẩm và dịch vụ hoàn hảo cho khách hàng.
![]()
Chứng chỉ
![]()
Đóng gói và vận chuyển
Hộp gỗ hoặc gói chuyến bay có sẵn.
Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho bạn lựa chọn.
![]()
Chi tiết liên hệ
Người bán hàng: Andy
Skype: Andy liu
Whatsapp: + 86-1579787813
ĐT: + 86-15797878183
E-mail: Andy_he@scxled.cn
Web: www.rgbleddisplays.com
Tiết kiệm thời gian và tiền bạc của bạn với chúng tôi!