| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P4 |
| MOQ: | Đàm phán |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T hoặc western Union |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm mỗi tháng |
Sửa lỗi cài đặt màn hình Led trong nhà P4 Màu sắc đầy đủ cho quảng cáo
Công ty TNHH Điện tử Thâm Quyến SCXK được thành lập vào năm 2005, là một nhà sản xuất màn hình LED chuyên nghiệp với chế độ kinh doanh hiện đại mới. Công ty chúng tôi chủ yếu là mô-đun đủ màu trong nhà và ngoài trời và toàn bộ màn hình, và hàng loạt các sản phẩm ngoại vi LED hiển thị, quang điện trực quan được ưu tiên cho thị trường nước ngoài, 98% tất cả hàng hóa xuất khẩu ra thị trường nước ngoài.
Trong tình trạng hỗn loạn thị trường ngày nay, công ty chúng tôi quản lý toàn vẹn, khách hàng trước tiên, muốn khách hàng nghĩ, làm những gì khách hàng làm, để thúc đẩy công ty phát triển và phát triển, giờ đây công ty chúng tôi đã xuất khẩu sang Ukraine, Iraq, Dubai, Mỹ, Bỉ, bên ngoài Mông Cổ, Hàn Quốc, Thái Lan, Singapore, Ấn Độ, Nam Phi, Malaysia, Brazil, Pakistan và các nơi xuất khẩu hàng hóa khác. Thâm Quyến LED quang điện tập trung vào thị trường chuyên môn hóa - quảng cáo và thương hiệu, địa điểm thể thao, sự kiện và giải trí, vv để cung cấp các mô hình khác nhau của các giải pháp sản phẩm ứng dụng LED và các sản phẩm và dịch vụ chất lượng cao.
Tính năng sản phẩm:
1. Được trang bị thiết bị chiếu sáng thông minh và điều chỉnh môi trường thích ứng, sẽ không ảnh hưởng bởi hiệu ứng hiển thị ánh sáng mạnh xung quanh và bảo vệ môi trường và tiết kiệm năng lượng cho Màn hình LED cho thuê
2. Bất kỳ hướng, bất kỳ kích thước, bất kỳ hình dạng có thể được kết hợp trình bày hiệu ứng hình ảnh liền mạch hoàn hảo;
3. Cho thuê màn hình video LED với thiết kế khung nhôm đúc, màn hình siêu nhẹ và mỏng, tiết kiệm không gian và chi phí, thời trang và đẹp mắt, việc sử dụng nhôm đúc giúp cải thiện sự phân tán nhiệt, kéo dài tuổi thọ của màn hình led.
| Mục | Màn hình led đầy đủ màu sắc trong nhà |
| Số mô hình | p4 |
| Pixel sân | 4mm |
| Mật độ pixel (chấm / m2) | 62500 |
| Cấu hình pixel | 3 TRONG 1 |
| Loại đèn LED | SMD2121 |
| Kích thước mô-đun (mm) | 256mm * 128mm |
| Độ phân giải mô-đun (dấu chấm) | 64 * 32 |
| Khoảng cách xem tối thiểu (m) | ≥4 |
| Độ sáng (cd / m2) | 001300 |
| Góc nhìn (độ) | ≤120 ° |
| Tiêu thụ điện năng trung bình (w / m2) | 280 |
| Chế độ quét | 1/16 |
| Mức độ bảo vệ | IP31 |
| Kích thước tủ (mm) | 512MM * 512MM, 1024mm * 1024mm |
| Nhiệt độ màu | Độ sáng của RGBis có thể điều chỉnh theo phần mềm 100level; Nhiệt độ màu được điều chỉnh theo các yêu cầu chi tiết |
| Điện áp đầu vào | AC220 V / 50HZ hoặc AC 110 V / 60HZ |
| Tốc độ làm tươi | Tần số khung làm mới màn hình LED được khuyến nghị không dưới 1200HZ (được khuyến nghị) |
| Màu | 64g màu (với điều kiện 4096 thang màu xám) |
| Góc nhìn ngang / dọc | <120 ° |
| Thang màu xám | Đề xuất 14BIT |
| Khoảng cách giao tiếp hiệu quả (không cần chuyển tiếp) | Khoảng cách truyền đường dây xoắn đôi không được che chắn là 100 mét, khoảng cách truyền tối đa là 130 mét. |
Dịch vụ bán trước:

Nhà phát triển kinh doanh.
Fax: + 86-0755-36810049