| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P8 |
| MOQ: | 3 chiếc |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Công đoàn phương Tây, Moneygram, d / p, t / t, l / c |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm mỗi tháng |
P8 ngoài trời quảng cáo thương mại kỹ thuật số LED hiển thị bảng hiệu với 4x5m
Các thông số kỹ thuật:
| Mô hình P8 | |
| Pixel Pitch | 8mm |
| Kích thước mô-đun | 320mm*160mm |
| Mật độ | 15625dots/sqm |
| Độ sáng (giá trị hiệu chuẩn) | 5000nits |
| góc nhìn (min, 50% độ sáng) | H≥110° V≥50° |
| Khoảng cách nhìn | 8~200m |
| Kiểm soát độ sáng | 100 mức |
| Scale màu xám | 1024 |
| Tần số khung hình | ≥ 60Hz |
| Tỷ lệ làm mới | ≥ 1200Hz |
| Loại ổ đĩa | Động lượng điện liên tục |
| Loại quét | Quét 1/4 |
| Điện áp đầu vào | AC 220/110V±15% |
| Chi tiêu điện trung bình ((W/m2) | 280W/m2 |
| Tiêu thụ điện tối đa ((W/m2) | 80W/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500 độ. k |
| Tỷ lệ điểm lỗi | ≤0.0001 |
| MTBF | 5000h |
| Đơn nhất độ sáng của module | ≤ 4% |
| Tín hiệu đầu vào | RF, S-VIDEO, RGB, RGBTV, YUT, YC, COMPOSITON. |
| Hệ thống điều khiển | Hệ thống điều khiển đồng bộ LINSN |
| Phần mềm | LED Studio |
| Nền tảng vận hành hệ thống | Windows 2000, XP, 7, Vista v.v. |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Dòng rò rỉ đất | < 1,5mA |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C ~ +65°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -35°C ~ +85°C |
| Phạm vi độ ẩm hoạt động |
hoạt động 10~99% |
![]()
* Quá trình sản xuất:
1) Kiểm tra đến→2) SMD→3) Plug-in
→4) Đo sóng→5) Sau hàn→6) Kiểm tra
→7) Semi Finished Aging→8) Lắp ráp mô-đun
→9) Glueing→10) Finished Aging→11) Detection Finishing Warehousing
* Bao bì và vận chuyển
Hộp gỗ hoặc gói vỏ máy bay có sẵn.
Giao hàng bằng đường biển, đường không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho lựa chọn của bạn.
* Mô tả:
• Với hệ thống điều khiển nhạy cảm, nó có thể điều chỉnh độ sáng màn hình tự động theo sự thay đổi ánh sáng trong nhà và ngoài trời, tiết kiệm năng lượng để giảm chi phí hoạt động của bạn đáng kể.
•Tỷ lệ làm mới cao và màu xám cao làm cho hình ảnh thực tế hơn, đáp ứng nhu cầu về chất lượng hình ảnh cao của việc sử dụng thương mại.
•Nội dung quảng cáo có thể được thay đổi bất cứ lúc nào, cho các khách hàng khác nhau và các quảng cáo khác nhau.
•bạn có thể biết hoạt động hiển thị bất cứ lúc nào, bất cứ nơi nào.
• nó có thể bật và tắt màn hình bằng cách điều chỉnh thời gian của phần mềm hoặc bằng tay bất cứ lúc nào, đạt được chức năng không giám sát.
* Ưu điểm của chúng tôi
Nhà sản xuất màn hình LED chuyên nghiệp
1. Dịch vụ OEM, Không có MOQ
2. Dễ lắp đặt, các mặt hàng thường xuyên trong kho
3Cung cấp thiết kế miễn phí như yêu cầu.
4. điều khiển từ xa và điều chỉnh có sẵn.
5- Hộp gỗ hay hộp máy bay, anh là sếp.
6Câu trả lời của bạn sẽ được trả lời trong vòng 24 giờ.
7. Giao hàng nhanh: Thông thường 6-8 ngày làm việc
8. Đội ngũ R & D tuyệt vời, giá nhà máy và đảm bảo cho bạn hàng hóa chất lượng.
*Dự án tại Malaysia
![]()