| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 5sqm |
| giá bán: | by negotiation |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm mỗi tháng |
SMD3535 P6 ngoài trời màn hình LED đầy màu sắc chống nước Hiệu suất ổn định
P6 ngoài trời led video wall cho quảng cáo thương mại:
1) Chất lượng đáng tin cậy, công nghệ tiên tiến và trưởng thành, phù hợp với các tiêu chuẩn công nghiệp và xu hướng phát triển công nghệ
2) Phát thải nhiệt tốt, chống nước và hiệu suất ổn định
3) Giao diện âm thanh và video của hệ thống có thể cung cấp sống động, đầy đủ và chất lượng caoMàn hình LED quảng cáo thương mạiđến tín hiệu phát sóng truyền hình
4) Độ phân giải cao và định nghĩa của hình ảnh màn hình, hình ảnh màn hình rõ ràng và không flash
5) Hỗ trợ đầu vào tần số video và vô tuyến, cấu trúc đặc biệt có thể được tự do lắp ráp
6) Sports Perimeter Display thường được sử dụng để quảng cáo trên đường viền / ranh giới của sân bóng đá, sân cricket, sân bóng chày, vv
![]()
![]()
Thông số kỹ thuật:
| Mô hình số. | P6 Bên ngoài |
| Pixel Pitch | 6mm |
| Kích thước mô-đun | 192*192mm |
| Phân giải mô-đun (pixel) | 32*32 |
| Kích thước tủ | 9601*768 / 576*576 |
| Độ phân giải bảng điều khiển ((pixel) | 96×96 |
| Cấu hình pixel ((RGB) | SMD 3 trong 1 |
| Mật độ pixel ((pixel/m2) | 27777 |
| Độ sáng ((cd/m2) | 8000 |
| Khoảng cách xem tốt nhất ((m) | 6-100 |
| Chi tiêu điện trung bình ((W/m2) | 600 |
| Mức độ chống nước | IP65 |
| Độ dài sóng | G 520-525 B 470-475 |
| SPEC đèn LED | 3129 |
| góc nhìn | 140° ((H) /140° ((V) |
| Nhiệt độ hoạt động | ¥40~80°C |
| Tỷ lệ khung hình video ((Hz) | ≥ 60HZ |
| Hiển thị Tỷ lệ làm mới ((Hz) | ≥ 2000HZ |
| Mực màu xám (màu sắc) | 16.7 triệu |
| MTBF | ≥50.000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥100.000Giờ |
| Điện áp hoạt động | 220V±15% hoặc 110V±15% |
| Chế độ lái xe | Không đổi 1/16 |
| Thẻ đồ họa | Thẻ đồ họa DVI |
| Tín hiệu video | RF, S-Video, RGB, RGBHV, YUV, YC, vv |
| Hệ thống điều khiển | LINSN |
| Phần mềm | LED Studio 10.0 |
| Cài đặt | Cấu trúc gắn tường, treo và đứng |
Bao bì:
1:Xếp bay ((5 tủ trong một trường hợp)
Trọng lượng tổng: 150kg
Kích thước:1010mm*560mm*1175mm
2:Khóa gỗ ((5 tủ trong một trường hợp)
Trọng lượng tổng: 180kg
Kích thước:1120mm*585mm*930mm
Dịch vụ của chúng tôi:
Cẩm nang mua hàng
Để cung cấp cho bạn một giải pháp phù hợp,vui lòng làm theo hướng dẫn dưới đây:
1, hiệu ứng sao hoặc hiệu ứng video mà bạn cần.
2,Kích thước (nhiều và chiều cao)
3,Vị trí lắp đặt. (hình ảnh là tốt nhất)
4Mục đích. (bạn sẽ làm gì với rèm LED)
Dịch vụ sau bán hàng
1Bảo hành 1 năm, bảo trì miễn phí suốt đời.
2- Thời gian phản hồi khiếu nại không quá 24 giờ; hướng dẫn bảo trì và giải quyết vấn đề được cung cấp trong 48 giờ.
3Báo cáo theo dõi sự hài lòng của khách hàng.
4Đào tạo kỹ thuật miễn phí.
5. Bộ đầy đủ các tài liệu miễn phí bao gồm hướng dẫn cài đặt, hướng dẫn hoạt động phần mềm, hướng dẫn bảo trì dễ dàng và hệ thống điều khiển phần mềm CD vv
6Dịch vụ đặc biệt cho dự án lớn, chẳng hạn như sân vận động, triển lãm, quảng trường và như vậy.
Thông tin công ty
Shenzhen SCXK Electronics Co.,Ltd có nhà máy mới tiêu chuẩn, và khoảng 100 nhân viên.
Chúng tôi có phòng nghiên cứu và phát triển xuất sắc và nhân viên dịch vụ sau bán hàng, và khả năng thiết kế riêng biệt.
Sản phẩm của chúng tôi chủ yếu bao gồm màn hình LED đơn màu kép, màn hình LED trong nhà đầy đủ màu sắc; màn hình LED ngoài trời đầy đủ màu sắc, màn hình xe không dây sử dụng led vv Nó có thể được sử dụng trên các cửa hàng, ngân hàng,trạm xe buýtSân ga, trung tâm thành phố, sân bay, trường học, nhà máy, xe buýt, taxi và thế nữa.
Chúng tôi thích nghi nhiều phương pháp và dịch vụ bán hàng rất tốt để bán sản phẩm của chúng tôi trên toàn thế giới.
Bất cứ khi nào và bất cứ nơi nào chúng tôi, chúng tôi luôn luôn lấy nguyên tắc đó là: chuyên nghiệp làm cho chất lượng tốt, giá tốt sản phẩm thị trường để cung cấp sản phẩm hoàn hảo và dịch vụ cho khách hàng của chúng tôi.
FAQ:
1.Q: Bạn là một nhà máy hoặc công ty thương mại?
A: Chúng tôi là một nhà máy, nằm ở Dalang, Quận Longhua.
2.Q: Các bạn chấp nhận những điều khoản thanh toán nào?
A: Chúng tôi chấp nhận T / T, Western Union, MoneyGram vv
3.Q: Bao bì là gì?
A:1Bao bì hành lý
2Bao bì vỏ gỗ
3. 36pcs vào
Những mong muốn và yêu cầu đặc biệt của bạn về sản phẩm sẽ được xem xét cẩn thận.
Chúng tôi sẵn sàng phản đối các đề nghị hợp tác.
Liên lạc:
Shenzhen SCXK Electronics Co.,
www.rgbleddisplays.com