| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 5 mét vuông |
| giá bán: | 290$-552$ |
| Điều khoản thanh toán: | Công Đoàn Phương Tây, T/T, D/P, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 10mm |
| Không thấm nước | IP65 |
| Tủ | Sắt hoặc nhôm cho tùy chọn |
| Tần số khung hình | 60-85Hz |
| góc nhìn | 160/140 |
| Bề mặt phẳng | GAP < 0,5mm |
| Khoảng cách xem | 10m |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình | SMD ngoài trời P10 |
| Nghị quyết | 10mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ pixel | 10000/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32*16 |
| Kích thước mô-đun | 320*160mm |
| Xem khoảng cách | 10-400m |
| Sự cân bằng màu trắng | >5000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120° |
| góc nhìn dọc | 60° |
| Tần suất làm mới | > 3500Hz |
Chất lượng hình ảnh Pixel-Perfect