| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Pixel Pitch | 10mm |
| Chức năng hiển thị | Video / văn bản / hình ảnh |
| Không thấm nước | IP65 |
| Tủ | Sắt hoặc nhôm cho tùy chọn |
| Tần số khung hình | >=60HZ |
| Trung bình không thất bại | >=1000h |
| Giấy chứng nhận | CE, RoHs, FCC, ISO, CB |
| Mật độ điểm | 10000 |
| góc nhìn | 160/140 |
| Độ sáng | >=5000cd/m2 |
| Kích thước pitch | 10mm |
| Kích thước mô-đun | 320mm*160mm |
| Độ phân giải mô-đun | 32*16 |
| Cấu hình pixel | 1 Đỏ, 1 Xanh, 1 Xanh |
| Thang màu | 256-65536grade/16777216colors |
| Mật độ pixel | 10000 pixel/m2 |
| góc nhìn ((H/V) | 160/120 độ |
| Độ sáng | ≥6500cd/m2 |
| Khoảng cách xem | 5-150m |
| Tiêu thụ năng lượng | 100-1200W/m2 |
| Trọng lượng ròng | 28.5kg/phần |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C~+60°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10% - 95% RH |
| Thời gian tồn tại | ≥100.000h |