| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P8 |
| MOQ: | 5 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 8mm |
| Loại đèn LED | SMD 3535 |
| Không thấm nước | IP65 |
| Tủ | Sắt hoặc nhôm cho tùy chọn |
| Tần số khung hình | >=60HZ |
| Trung bình không thất bại | >=1000h |
| Giấy chứng nhận | CE, RoHs |
| Mật độ điểm | 15625 |
| Độ sáng | 5000cd/m2 |
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước đèn | 3535 |
| Độ phân giải/mm | 8 |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 15625/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32x32 |
| Kích thước mô-đun/mm | 256*128 |
| Khoảng cách xem | ≥7m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >7000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Các góc nhìn | 120° ngang, 60° dọc |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | > 1800Hz |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |
| Tiêu thụ năng lượng | Tối đa: < 1000W/m2, trung bình: < 300W/m2 |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |