| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P2.5 |
| MOQ: | 5 CÁI |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, Moneygram |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 2.5mm |
| Loại LED | SMD 2727 |
| Không thấm nước | IP43 |
| Tủ | Sản phẩm đúc bằng sắt/dát |
| góc nhìn | H:100° V:50° |
| Điện áp | DC5V |
| Độ sáng | > 1000cd/m2 |
| Parameter LED | R:625-630nm |
| Mô-đun | 320*160mm |
| Tủ | 640*640mm |
Có sẵn trong các pitch pixel khác nhau cho cả các ứng dụng trong nhà và ngoài trời:
| Màn hình LED trong nhà | Màn hình LED ngoài trời |
|---|---|
| P2, P2.5, P3, P3.91, P4, P4.81, P5, P6, P10 | P3, P3.91, P4, P4.81, P5, P6, P8, P10, P12, P16, P20 |