| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, L/C, MoneyGram, D/P |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Độ phân giải/mm | 10 |
| Cấu hình điểm ảnh | 1R1G1B |
| Mật độ điểm ảnh/pixel/m² | 10000m² |
| Độ phân giải module | 32*16 |
| Kích thước module/mm | 320*160 |
| Khoảng cách xem | 10-300m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >5000cd/m² |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn ngang | 120° |
| Góc nhìn dọc | 60° |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Tần số làm mới | 3000Hz |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 50°C |
| Tuổi thọ | >100.000 giờ |
| Bảo hành | Bảo hành chất lượng 3 năm, hỗ trợ phụ tùng thay thế 10 năm |
Trở thành nhà cung cấp hàng đầu các giải pháp sáng tạo, tiếp thị và đổi mới, tận tâm giúp các công ty khác thành công và phát triển.
Tùy chọn đóng gói: hộp gỗ hoặc hộp bay
Phương thức vận chuyển: bằng đường hàng không, đường biển, đường sắt hoặc DHL - bạn chọn
1. Làm thế nào để đặt hàng?
Vui lòng cung cấp yêu cầu rõ ràng để chúng tôi có thể gửi báo giá kịp thời. Để thảo luận về thiết kế, vui lòng liên hệ với chúng tôi qua Skype, email hoặc WhatsApp để tránh chậm trễ.
2. Bạn cung cấp những loại màn hình nào?
Chúng tôi cung cấp màn hình LED trong nhà, ngoài trời, di động, cho thuê, sân khấu và quảng cáo, có tùy chỉnh.
3. Thời gian giao hàng cho đơn hàng là bao lâu?
Thông thường 7-10 ngày sau khi thanh toán. Một số mặt hàng có thể được vận chuyển trong vòng 7 ngày nếu còn hàng.
4. Bạn cung cấp bảo hành gì?
Đảm bảo chất lượng 2-4 năm với việc thay thế miễn phí cho các hư hỏng không do con người gây ra đối với module, card hoặc bộ nguồn.
5. Bạn đảm bảo chất lượng như thế nào?
Tất cả các sản phẩm đều trải qua quá trình kiểm tra 72 giờ trước khi vận chuyển với quy trình kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt ở mọi giai đoạn sản xuất.
6. Bạn có cung cấp hỗ trợ kỹ thuật không?
Chúng tôi cung cấp đào tạo miễn phí về thiết lập màn hình, cấu hình và phát video. Các kỹ sư nói tiếng Anh của chúng tôi có thể cung cấp hỗ trợ trực tiếp.