| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P4.81 |
| MOQ: | 1sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Liên minh phương Tây, Moneygram, D/P, T/T, L/C. |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Pixel | 4.81mm |
| Màu chip bóng | Full color |
| Tủ | Sắt hoặc Nhôm tùy chọn |
| Cấu hình Pixel | 1R1G1B |
| Bảo hành | 3 năm |
| Độ sáng | 1500 nits |
| Mật độ Pixel | 43222 |
| Khoảng cách Pixel | 4.81 mm |
| Loại LED | SMD2121/1921 |
| Độ sáng | >1000 nits |
| Hệ thống điều khiển | LSN/Nova |
| Góc nhìn | 140° ngang và 140° dọc |
| Tuổi thọ | 60.000 giờ |
| Tiêu thụ điện năng | Trung bình 200w/m², Tối đa 600w/m² |
| Điện áp hoạt động | 200-240 V / 50-60 Hz |
| Kích thước tủ (R×C×D) | 1024×1024×120 mm |
| Diện tích hiển thị tủ | 1.048 m² |
| Chất liệu tủ | Tủ nhôm đúc |
| Trọng lượng tủ | 12kg |
| Chỉ số IP | Trong nhà |
| Tương phản | ≥3000:1 |
| Tần số quét | 1920Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -10-30°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20-50°C |
| Độ ẩm hoạt động | 20-85% |
| Độ ẩm lưu trữ | 10-90% |