| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3.91 |
| MOQ: | 3 chiếc |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Kích thước bóng đèn | 2121 |
| Độ phân giải/mm | 3.91 |
| Cấu hình điểm ảnh | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ điểm ảnh | 65410/m² |
| Độ phân giải module | 64x64 |
| Kích thước module | 250x250mm |
| Khoảng cách xem | ≥3.91m |
| Độ sáng | >1000cd/㎡ |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn | 120° ngang / 60° dọc |
| Tần số quét | >3000Hz |
| Tiêu thụ điện năng | Tối đa: <1100W> |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |
| Tuổi thọ | 100.000 giờ |