| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 3 chiếc |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
Thiết kế chống nước đặc biệt của bảng hiệu LED ngoài trời SMD P6 bảo vệ nó khỏi nước và bụi.Người bảo vệ đặc biệt bảo vệ nó khỏi những nguy hiểm môi trường. IP cao xếp hạng IP65 đảm bảo chất lượng tuyệt vời đầu ra trong mọi điều kiện.
Độ phân giải caoBảng quảng cáo LEDđược biết đến với việc hiển thị hình ảnh và video chất lượng cao cho khán giả rộng hơn. Rất có thể sử dụng cho quảng cáo ngoài trời như ngân hàng, sân khấu, quảng cáo, triển lãm, đường cao tốc, ga,sân vận động và khu vực ngoài trời khác.
Tất cả các loạt ngoài trời cố định áp dụng Meanwhile nguồn điện, tỷ lệ chuyển đổi quang điện lên đến 82%, tiêu hao nhiệt thấp và tuổi thọ dài.Tỷ lệ chuyển đổi điện quang thông thường của nguồn cung cấp năng lượng là dưới 80%, và dissipation nhiệt cao, không ổn định, chi phí thấp.
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Kích thước đèn | 3535 |
| Độ phân giải/mm | 6 |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 62500/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32x32 |
| Kích thước mô-đun/mm | 192*192 |
| Khoảng cách xem | ≥ 5m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >1800cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| góc nhìn dọc | 120 (độ) |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | >5000 giờ |
| Thời gian tồn tại | 100000h |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20-45°C |
| Sức mạnh trung bình | < 280W |
Giao hàng bằng đường biển, hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho lựa chọn của bạn.
Với hơn 10 năm kinh nghiệm trong sản xuất màn hình LED, thiết bị được cập nhật thường xuyên.
Với năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ sản xuất chuyên nghiệp, công ty chúng tôi đã xây dựng sản xuất mô-đun hiệu quả.Chúng tôi luôn gắn bó với việc thúc đẩy sự đổi mới kỹ thuật và giảm chi phí để có lợi cho khách hàng.
Một khi chúng tôi hứa hẹn ngày giao hàng, chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để thực hiện nó.
Trước bán hàng: yêu cầu mua hàng của bạn sẽ được đánh giá cao và chúng tôi sẽ đề nghị các sản phẩm phù hợp với bạn. Sau bán hàng: Chúng tôi sẽ theo dõi việc sử dụng sản phẩm và sau đó liên tục hoàn thiện sản phẩm của chúng tôi.
Đội ngũ của chúng tôi sẽ luôn ở đây để hỗ trợ bạn!