| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P4 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Mô hình mục | SCX-P4 |
|---|---|
| LED Encapsulation | RGB 3 trong 1 |
| Pixel Pitch | 4mm |
| Nghị quyết của nội các (W*H) | 128dots*128dots |
| Kích thước tủ | 512mm*512mm |
| Cấu hình pixel | Đen LED 2121 |
| Mật độ pixel | 62500 điểm/m2 |
| Phương pháp lái xe | Chế độ quét 1/16 |
| Tần suất làm mới | 1920 ~ 3840 Hz |
| IC lái xe | INC2026 hoặc Microblock MBI 5124 hoặc các chip khác |
| Scale màu xám | 14bit |
| Sự cân bằng màu trắng | 1000nits |
| Nhiệt độ màu | 8000K |
| góc nhìn ngắn nhất tốt nhất | 4m |
| Điện áp hoạt động | AC90-264V ± 10% |
| Tiêu thụ năng lượng tối đa | 950W/m2 |
| Chi tiêu năng lượng trung bình | 475W/m2 |
| Thời gian tồn tại | 50000 giờ |
| Môi trường làm việc | Nhiệt độ -10°C~+50°C, độ ẩm 10-90% RH |
| Trọng lượng | 7.5kg/phần |