| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P8 |
| MOQ: | 1 pcs |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Pixel Pitch | 8mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Loại đèn LED | SMD 3535 |
| Không thấm nước | IP65 |
| Tủ | sắt/đá đúc kim loại |
| góc nhìn | H:160° V:140° |
| Điện áp | DC5V |
| Parameter LED | R:625-630nm |
| Mô-đun | 256*128mm |
| Kích thước đèn | 3535 |
| Độ phân giải/mm | 8 |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 15625/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 80x40 |
| Kích thước mô-đun/mm | 320*160 |
| Khoảng cách xem | ≥8m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >5000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120° |
| góc nhìn dọc | 60° |
| Tần suất làm mới | > 1800Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |
| Sức mạnh trung bình | < 300W/m2 |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |
Màn hình thuê ngoài được sử dụng chủ yếu cho các sự kiện ngoài trời, nền sân khấu và các chương trình trực tiếp.
Chất lượng liên tục:Với hơn 10 năm kinh nghiệm trong sản xuất màn hình LED, thiết bị được cập nhật thường xuyên và sản xuất mô-đun tiêu chuẩn đảm bảo chất lượng sản phẩm nhất quán.
Giá cạnh tranh:Năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ chuyên nghiệp cho phép chúng tôi cung cấp các giải pháp hiệu quả về chi phí mà không ảnh hưởng đến chất lượng.
Giao hàng nhanh:Chúng tôi ưu tiên đáp ứng các cam kết giao hàng, sử dụng các quy trình hàng tồn kho khẩn cấp khi cần thiết để duy trì nguồn cung không bị gián đoạn.
Dịch vụ hoàn hảo:Tư vấn trước bán hàng toàn diện và hỗ trợ sau bán hàng chuyên dụng, bao gồm theo dõi việc sử dụng sản phẩm để cải thiện liên tục.