| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3.91 |
| MOQ: | 5m2 |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
Nội thất ngoài trời 500 * 1000mm P3.91 P4.81 HD Bức tranh sân khấu LED Video Wall Cho thuê màn hình Cho thuê Chi phí nhà máy
Đặc điểm:
1) Kiểm tra chống nước, IP67 phía trước và IP65 ở phía sau.
2) Độ sáng cao và điều chỉnh có thể đáp ứng nhu cầu của yêu cầu thay đổi của khách hàng trong môi trường khác nhau.
3) Không có phích họa do độ phẳng tuyệt vời và sự đồng nhất tốt của ánh sáng phát ra.
4) góc nhìn rộng và góc nhìn ngang có thể đạt đến 110 °. Hiệu ứng hình ảnh sẽ không thay đổi nhiều trong phạm vi.
5) Tủ nhôm có thể được sử dụng để giảm trọng lượng.
6) Bảo trì đèn đơn với chi phí thấp.
7) Khả năng phân tán nhiệt tốt vì thiết kế độc đáo của quạt thông gió (cửa trập giống như).
8) thân thiện với môi trường và tiết kiệm năng lượng.
![]()
Mô tả sản phẩm
| Kích thước pitch | 3.91mm |
| Kích thước mô-đun | 250mm*250mm |
| Pixel bảng điều khiển (dấu chấm) | 32*16 |
| Cấu hình pixel | 1 Đỏ, 1 Xanh, 1 Xanh |
| Thang màu | 256-65536grade/16777216colors |
| Mật độ pixel | 10,000 pixel/m2 |
| góc nhìn ((H/V) | 160/140 độ |
| Độ sáng | ≥5500cd/m2 |
| Khoảng cách xem | 5-150m |
| Tiêu thụ năng lượng | 100-1200W/m2 |
| Trọng lượng ròng | 60kg/m2 |
| Nhiệt độ hoạt động | ¥25°C~+60°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10%~95%RH |
| Thời gian tồn tại | ≥100.000h |
| Tốc độ khung trao đổi | >150 khung hình/giây |
| Tần số khung hình làm mới | 600Hz |
| Khoảng cách điều khiển | 100m (không liên tiếp), sợi một chế độ: 20000m, sợi đa chế độ: 500m-20km |
| Sức mạnh | 110V/220V/380V±15% 50Hz |
| hệ điều hành | Windows98/Me/2000/Xp |
| Chế độ lái xe | điều khiển dòng điện liên tục |
| chế độ hiển thị | VGA640X480 VGA1600X1024 |
| Bảo vệ cho màn hình ngoài trời | IP65 |
| Nhận tín hiệu | PAL/NTSC/SECAM,S-Video;VGA;RGB;Composite Video;SDI |
* Quá trình sản xuất:
1) Kiểm tra đến→2) SMD→3) Plug-in
→4) Đo sóng→5) Sau hàn→6) Kiểm tra
→7) Semi Finished Aging→8) Lắp ráp mô-đun
→9) Glueing→10) Finished Aging→11) Detection Finishing Warehousing
Triển lãm sản phẩm
![]()
![]()
![]()
![]()
Triển lãm hiệu ứng
![]()
1) Dịch vụ hướng dẫn: Chúng tôi có thể hướng dẫn trực tuyến nếu khách hàng có câu hỏi về việc cài đặt và sử dụng.
Đối với dự án lớn, chúng tôi cung cấp kỹ sư của bạn một tuần đào tạo miễn phí, hoặc nếu khách hàng có thể chịu chi phí liên quan,
kỹ sư của chúng tôi có thể đi đến đất nước của khách hàng để hướng dẫn tại chỗ.
2) Thời gian bảo hành: 2 năm sau khi vận chuyển.
3) Nguyên tắc bảo trì: đáp ứng kịp thời, giải quyết các vấn đề càng sớm càng tốt và đảm bảo sử dụng.
4) Thời gian bảo dưỡng: Trong thời gian bảo dưỡng, miễn tất cả các khoản phí bảo dưỡng.
Trong trường hợp sử dụng và lưu trữ bình thường, công ty chúng tôi sẽ chịu trách nhiệm về thiết bị.
Nếu có bất kỳ sự cố nào về chất lượng sản phẩm, công ty chúng tôi sẽ bảo trì và thay thế các thành phần miễn phí.
Sau thời gian bảo trì, chỉ tính phí chi phí vật liệu miễn phí công việc thủ công.
Bao bì và vận chuyển
![]()