| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 2 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 10mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Loại LED | SMD2121 |
| Tủ | nhôm/sắt đúc ép |
| Kích thước tủ | 320mm*160mm |
| Điện áp hoạt động | DC5V |
| Thời gian bảo hành | 3 năm |
| Mật độ điểm | 10000 |
| Chế độ lái xe | Quét 1/4 |
| Giấy chứng nhận | CE,RoHs,FCC,ISO,CB |
| Các điểm pixel | 32*16 |
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước đèn | 3535 |
| Độ phân giải/mm | 10 |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 10000/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32x16 |
| Kích thước mô-đun/mm | 320x160 |
| Khoảng cách xem | ≥10m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | >5000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 14 bit |
| Quá trình màu xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, đa màng: 500m, phim đơn: 5km |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục |
| Chế độ quét | Chế độ vận hành tĩnh liên tục |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | > 3000Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ với máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Hướng tay, hoạt động tự động, không bước liên tục điều chỉnh 255 bước. |
| Không kiểm soát được | < 1/10000 |
| Thời gian làm việc | ≥ 72h |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | >5000 giờ |
| Thời gian tồn tại | 100000h |
| Đời-tất cả-màu trắng ((sự sáng giảm một nửa) | 50000h |