| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P4.81 |
| MOQ: | 2 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, D/P |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
Các tấm màn hình LED P4.81 của chúng tôi mang đến hiệu suất hình ảnh vượt trội cho phông nền sân khấu trong nhà, sự kiện và các ứng dụng thương mại. Với độ phân giải cao và các tính năng điều khiển tiên tiến, các màn hình cho thuê này mang đến hình ảnh tuyệt đẹp với hoạt động đáng tin cậy.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mô hình | SMD trong nhà P4.81 |
| Khoảng cách điểm ảnh | 4.81mm |
| Mật độ điểm ảnh | 43.222 pixel/m² |
| Kích thước mô-đun | 250×250mm (52×52 pixel) |
| Độ sáng | >1000cd/m² (có thể điều chỉnh) |
| Góc nhìn | 120° ngang / 60° dọc |
| Tốc độ làm mới | >3000Hz |
| Tiêu thụ điện năng | Trung bình: <200W> |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |
| Tuổi thọ | 100.000 giờ |
Lý tưởng cho phông nền sân khấu, buổi hòa nhạc, sự kiện doanh nghiệp, triển lãm, trung tâm mua sắm, sân bay, nhà ga xe lửa và các địa điểm thương mại khác yêu cầu màn hình trực quan có tác động cao.
Hơn 10 năm kinh nghiệm sản xuất LED với thiết bị được cập nhật thường xuyên và quy trình kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt đảm bảo hiệu suất đáng tin cậy.
Năng lực sản xuất quy mô lớn và quy trình sản xuất hiệu quả cho phép chúng tôi cung cấp các sản phẩm cao cấp với giá cả cạnh tranh.
Chúng tôi duy trì quản lý hậu cần và tồn kho hiệu quả để đáp ứng tiến độ dự án của bạn.
Từ lựa chọn sản phẩm đến dịch vụ sau bán hàng, đội ngũ của chúng tôi cung cấp hỗ trợ chuyên nghiệp trong suốt vòng đời của màn hình của bạn.
Được chứng nhận CE, FCC, RoHS, CCC, UL về đảm bảo chất lượng và an toàn.