| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P2 |
| MOQ: | 2 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
Bảng LED màu sắc đầy đủ, mật độ điểm ảnh cao P2 màn hình lớn trong nhà TV màn hình video LED mang lại hiệu suất hình ảnh vượt trội với độ phân giải và độ sáng cao cho các ứng dụng trong nhà.
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Kích thước bóng đèn | 2121 |
| Độ phân giải/mm | 2 |
| Cấu hình điểm ảnh | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ điểm ảnh | 250.000/m² |
| Độ phân giải module | 160x80 |
| Kích thước module | 320x160mm |
| Khoảng cách xem | ≥2m |
| Độ sáng | >1000cd/㎡ |
| Góc nhìn | 120° ngang / 60° dọc |
| Tần số quét | >3000Hz |
| Tiêu thụ điện năng | Trung bình: <280W> |
| Tuổi thọ | 100.000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |
Được thành lập vào năm 2005, chúng tôi phục vụ khách hàng tại hơn 50 quốc gia trên toàn thế giới. Là một doanh nghiệp công nghệ cao, chúng tôi tích hợp nghiên cứu khoa học, thiết kế, sản xuất, bảo trì, bán hàng và tích hợp hệ thống với:
Có sẵn trong bao bì thùng gỗ hoặc thùng bay. Nhiều tùy chọn vận chuyển bao gồm đường biển, đường hàng không hoặc chuyển phát nhanh DHL.
Đội ngũ của chúng tôi cam kết cung cấp cho bạn sự hỗ trợ đầy đủ cho mọi nhu cầu về màn hình LED của bạn!