| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P4 |
| MOQ: | 2sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram, T/T |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Pixel | 4mm |
| Màu chip LED | Full color |
| Loại LED | SMD2121 |
| Chức năng hiển thị | Video/Hình ảnh |
| Tủ | nhôm đúc hoặc sắt |
| Kích thước tủ | 320mm*160mm |
| Điện áp hoạt động | DC5V |
| Thời gian bảo hành | 3 năm |
| Mật độ điểm ảnh | 62500 |
| Chế độ quét | 1/16scaning |
| Điểm ảnh | 80*40 |
| Mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Khoảng cách điểm ảnh | 4mm |
| Cấu hình LED | SMD 3 trong 1 |
| Mật độ điểm ảnh | 62500 pixel/m.vuông |
| Kích thước module | 320mm x 160mm |
| Độ phân giải module | 80pixel x 40pixel |
| Kích thước tủ | 960mm x 960mm |
| Độ phân giải tủ | 96pixel x 96pixel |
| Chất liệu tủ | Sắt/Nhôm |
| Trọng lượng tủ | 48kg/m2 hoặc 40kg/m2 |
| Độ sáng | 5000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 3500K-9500K (có thể điều chỉnh) |
| Góc nhìn | Ngang:110°/Dọc:55° |
| Độ đồng đều độ sáng | ≥97% |
| Điều chỉnh độ sáng | Thủ công/Tự động/Lập trình |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình | 200 W/m2 |
| Mức tiêu thụ điện năng tối đa | 600 W/m2 |
| Điện áp đầu vào | AC220V/50HZ hoặc AC110V/60HZ (±10%) |
| Điện áp đầu ra | 5V,40A |
| Khoảng cách xem tốt nhất | 10m~200m |
| Tỷ lệ tương phản | 5000:1 |
| Tốc độ khung hình | 50/60 Hz/giây |
| Tốc độ làm mới | ≥1200Hz |
| Mức thang màu xám | R(256bit) x G(256bit) x B(256bit) |
| Màu hiển thị | R(1024) x G(1024) x B(1024) |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Tuổi thọ | 100.000 giờ |
| MTBF | 10.000 giờ |
| Tỷ lệ điểm lỗi | < 0.0001 |
| Nhiệt độ/Độ ẩm lưu trữ | -30~+60°C/10~90%RH |
| Nhiệt độ/Độ ẩm hoạt động | -20~+50°C/10~90%RH |
| Chế độ điều khiển | Quét 1/4 |
| Hệ thống điều khiển | Đồng bộ/Không đồng bộ/Wifi/3G không dây để lựa chọn |
| Tín hiệu đầu vào | RF, TV, RGB, S-VIDEO, PAL, DVI, HDMI, VGA, SDI, AVI, RGBHV, CVBS, v.v. |
| Hệ điều hành PC | Windows, 8, 98, 2000, XP và Vista |