| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 2sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Liên minh phương Tây, Moneygram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 10mm |
| Loại LED | SMD3535 |
| Chức năng hiển thị | Video/Hình ảnh |
| Tủ | Dầu đúc kim loại nhôm/sắt |
| Kích thước tủ | 320mm*160mm |
| Điện áp hoạt động | DC5V |
| Thời gian bảo hành | 3 năm |
| Mật độ điểm | 10000 |
| Chế độ lái xe | Quét 1/4 |
| Giấy chứng nhận | CE, RoHs, FCC, ISO |
| Pixel Dots | 32*16 |
| Kích thước màn hình | 960*960mm |
| Mô-đun | P6.67 | P8 | P10 |
|---|---|---|---|
| Kích thước mô-đun (mm) | 320x160 | 320x160 | 320x160 |
| Mật độ pixel (điểm/m2) | 22,478 | 15,625 | 10,000 |
| Khung chứa LED | SMD3535 | SMD3535 | SMD3535 |
| Độ phân giải của module | 48X24 | 40X20 | 32X16 |
| Khoảng cách nhìn tối ưu | 6.67-155m | 8-185m | 10-200m |
| góc nhìn (°) | 140 H,120 V | 140 H,120 V | 110H,60V |
| Tiêu thụ năng lượng tối đa (W/M2) | 1100 | 1000 | 1000 |
| Kích thước tủ (mm) | 640X640 | 640X640 | 640X640 |
| Nghị quyết của nội các | 96x96 | 80x80 | 64x64 |
| Trọng lượng của tủ (kg) | 15 | 15 | 15 |
| Phương pháp lái xe | Điện liên tục quét 1/8 | Điện liên tục quét 1/4 | Điện liên tục quét 1/4 |
| Tỷ lệ làm mới (Hz/S) | ≥ 2000 | ≥ 2000 | ≥ 2000 |
| Độ sáng cân bằng trắng (nits) | ≥ 5000 | ≥6000 | ≥5500 |
Nhiệt độ hoạt động:-30°C đến +50°C
Điện áp hoạt động:110-220 VAC ±10%
Scale màu xám/màu sắc:Hiển thị ≥16.7M màu sắc (đồng bộ)
Điều chỉnh độ sáng:256 cấp bằng tay cho mỗi màu, 100 cấp tự động cho mỗi màu
Dấu hiệu đầu vào:RF, S-Video, RGB, RGBH, YUV, YC & Composition, vv
Hệ thống điều khiển:Linsn (thẻ gửi, thẻ nhận và Hubs)
MTBF:>50.000 giờ
Tuổi thọ:>100.000 giờ
Tỷ lệ điểm lỗi:<0.0001
SCXK chuyên về công nghệ LED từ năm 2005. Là một nhà sản xuất hàng đầu có trụ sở tại Thâm Quyến, Trung Quốc, chúng tôi cung cấp các giải pháp kỹ thuật toàn diện cho màn hình LED trong nhà và ngoài trời đầy màu sắc,màn hình LED cho thuê, và các module LED.
Để biết thêm thông tin về các giải pháp hiển thị LED của chúng tôi hoặc để thảo luận về yêu cầu cụ thể của bạn, vui lòng liên hệ với nhóm chuyên nghiệp của chúng tôi.