| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 6 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
Bảng quảng cáo màn hình LED SMD P10 tầm nhìn siêu rõ nét, bảo hành 3 năm
* Ứng dụng
---Quảng cáo ngoài trời và trong nhà, bảng hiệu kỹ thuật số, công ty quảng cáo
--- Sân vận động, sân bóng, sân chơi, nhà thờ trường học
--- Sân bay, bến xe buýt và nhà ga hành khách đường sắt.
--- Mặt tiền trung tâm mua sắm, cửa hàng bách hóa, ngân hàng và đại lý ô tô.
--- Kiến trúc và các dự án xã hội, hệ thống thông tin trong các thành phố.
--- Show-business, hòa nhạc, lễ hội, triển lãm ô tô và các sự kiện công cộng khác.
Giới thiệu sản phẩm:
1. Các tính năng của bảng hiển thị LED ngoài trời P10 độ sáng cao:
1) Độ sáng cao và có thể điều chỉnh, đáp ứng nhu cầu thay đổi của khách hàng trong môi trường.
2) Có sự phù hợp ánh sáng tốt và không có khảm.
3) Sử dụng điểm ảnh ảo, hiệu ứng xem tốt hơn cho cả văn bản & đồ họa và video.
4) Có góc nhìn lớn hơn: Góc ngang 160 độ / góc nâng 140 độ. Nhận hiệu ứng sống động trong bất kỳ vị trí nào của phạm vi xem.
5) Bất kỳ đèn LED nào trong mỗi pixel đều có thể được sửa chữa tương ứng, giúp giảm chi phí bảo trì màn hình.
6) Khả năng tản nhiệt tốt
7) Thân thiện với môi trường.1. Màn hình LED / màn hình led đầy đủ màu sắc có thể được sử dụng trong môi trường ngoài trời như quảng trường văn hóa hoặc thư giãn, phố đi bộ thương mại, khu dân cư, trung tâm thành phố, v.v. Nơi, với đặc tính chống ẩm, chống gió, chống nắng, chống tĩnh điện, chống đóng băng, chống thấm nước, mục đích của nó là tuyên truyền quảng cáo ngoài trời hoặc phát các tin tức hoặc sự kiện quan trọng hoặc chương trình TV, làm phong phú đời sống văn hóa của cư dân, nâng cao toàn bộ hình ảnh của khu vực, v.v.
(Màn hình sân khấu LED, bảng hiệu LED ngoài trời, màn hình LED đám cưới, màn hình điện tử LED sân khấu, màn hình LED lớn đầy đủ màu sắc, màn hình led quảng cáo, màn hình led ngoài trời, màn hình led trong nhà)
2. Mô tả: Màn hình LED / màn hình led / bảng hiệu LED / tường video LED1). Model No.: P6mm P8mm P10mm, P12mm, P16mm, P20mm, P25mm, P31.25mm(LED DIP)
2). Màu hiển thị: 256*256*256
3). Chip LED: Nichia, Cotco, CREE, AXT, Đài Loan
4). Nguyên liệu thô: IC Toshiba, IC MBI, Nguồn điện Chuanglian, Nguồn điện Meanwel, quạt Meanwel, quạt ADDA, keo Bắc Kinh, keo Hàn Quốc.
5). Tủ: Tủ tiêu chuẩn, tủ đơn giản, tủ tùy chỉnh, tủ cho thuê, tủ sắt hoặc nhôm, tủ bảo trì phía trước, tủ có khóa, Tủ đặc biệt có Khóa Southco, để treo và cho thuê, v.v.
6). Đóng gói: Hộp bay, đóng gói hộp gỗ
7). Bảo hành: 2 năm với các bộ phận
Thông số kỹ thuật màn hình LED SMD P10
Thông số kỹ thuật mô-đunLoại màu
Màu sắc thực
| Kích thước mô-đun | 320*160mm |
| Điểm ảnh led | SMD3535 |
| Tỷ lệ phân giải | 32*16 |
| Số lượng mô-đun | MBI5024 |
| Điện áp làm việc | DC5V |
| Công suất | 100W |
| Nhiệt độ làm việc | -30°C - +50°C |
| Thông số kỹ thuật màn hình | Mục |
![]()
Mô hình
| Vật liệu | Sắt/nhôm đúc |
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | 960*960mm |
| Tỷ lệ phân giải | 64*48 |
| Số lượng mô-đun | 4*6 |
| Mật độ | 10000dots/m2 |
| Độ sáng cân bằng trắng | ≥5500cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500 |
| Góc nhìn ngang | 110 |
| Góc nhìn dọc | 50 |
| Cấp độ bảo vệ | Trước/sau: IP67/IP43 |
| Độ không phẳng | 1mm |
| Khoảng cách mô-đun | 35kg |
| Cân nặng | 35kg |
| Công suất tối đa/m2 | 600W |
| Tần số khung hình | ≥60Hz/s |
| Tần số làm mới | ≥300Hz/s |
| Cấp độ xám | 16777216 |
| Độ sáng điều chỉnh | 256 cấp bằng tay & 8 cấp bằng quang học tự động/màu |
| Tín hiệu đầu vào | RF,S-video,RGB,RGBHV,YUV,YC&Composition,etc |
| Hệ thống điều khiển | Thẻ chỉnh sửa phi tuyến tính PCTV + thẻ hiển thị DVI + thẻ điều khiển chính + truyền dẫn sợi quang (Tùy chọn) |
| MTBF | >5000h |
| Tuổi thọ | >100000h |
| Tỷ lệ đốm | <0.0002 |
| Chứng chỉ: | * |
![]()
Sứ mệnh của chúng tôi:
![]()
Trở thành nhà cung cấp hàng đầu các giải pháp sáng tạo, tiếp thị và đổi mới dành riêng để giúp các công ty khác thành công và phát triển.Tại sao chọn chúng tôi?
Đóng gói & Vận chuyển
Đóng gói: hộp gỗ, hộp bay để lựa chọn
![]()
Vận chuyển: bằng đường hàng không, đường biển, tàu hỏa, DHL, bạn là ông chủ
![]()