| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3.91 |
| MOQ: | 3 chiếc |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
Cấu trúc lắp ráp tiên tiến tạo ra màn hình liền mạch và hiệu ứng hình ảnh, mang lại hiệu suất hình ảnh hoàn hảo với vật liệu hiển thị chất lượng cao.
Được sử dụng rộng rãi trong cho thuê sân khấu, sự kiện ca múa nhạc, các hội nghị, triển lãm, sân vận động, nhà hát, thính phòng, giảng đường, hội trường đa năng, phòng hội nghị, phòng phiên dịch, quán bar, câu lạc bộ đêm, địa điểm giải trí cao cấp, sự kiện đài truyền hình, triển lãm ô tô và các hoạt động văn hóa lớn.
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Loại | SMD trong nhà 3.91 |
| Kích thước đèn LED | 2121 |
| Độ phân giải/mm | 3.91 |
| Cấu hình điểm ảnh | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ điểm ảnh | 65410/m² |
| Độ phân giải module | 64x64 |
| Kích thước module | 250x250mm |
| Khoảng cách xem | ≥3m |
| Độ sáng | >2500cd/㎡ |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn | Ngang: 120°, Dọc: 60° |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến 45°C |
| Tiêu thụ điện năng | Tối đa: <1000W> |
| Tuổi thọ | 100.000 giờ |
Với hơn 10 năm kinh nghiệm sản xuất màn hình LED, thiết bị được cập nhật thường xuyên và sản xuất module tiêu chuẩn độc đáo đảm bảo chất lượng sản phẩm nhất quán.
Năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ chuyên nghiệp cho phép sản xuất module hiệu quả, thúc đẩy đổi mới và giảm chi phí để mang lại lợi ích cho khách hàng.
Cam kết ngày giao hàng đã hứa với quy trình tồn kho khẩn cấp để duy trì nguồn cung không bị gián đoạn.
Trước bán hàng: Đề xuất sản phẩm cá nhân hóa dựa trên yêu cầu của bạn. Sau bán hàng: Theo dõi và cải tiến sản phẩm liên tục.
Đội ngũ của chúng tôi sẽ luôn ở đây để cung cấp cho bạn sự hỗ trợ đầy đủ!