| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3 |
| MOQ: | 1 sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Kích thước đèn | 2121 |
| Độ phân giải/mm | 3 |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 111111/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 64x64 |
| Kích thước mô-đun/mm | 192x192mm |
| Khoảng cách xem | ≥3m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >2000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Tần suất làm mới | > 3000Hz |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20-45°C |
| Phạm vi nhiệt độ lưu trữ | -30-65°C |
| Chi tiêu điện trung bình | < 300W/m2 |
| Thời gian tồn tại | 100,000 giờ |
| Thẻ nhận | Thẻ gửi |
Hộp gỗ hoặc gói hộp bay có sẵn. Giao hàng bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều tùy chọn vận chuyển có sẵn.
Các đỉnh điện có thể gây thêm lực lên các thành phần điện, làm giảm tuổi thọ.
Tuổi thọ cho màn hình LED về cơ bản là hơn 100.000 giờ, nhưng nó phụ thuộc vào điều kiện bảo trì và sử dụng.độ sáng của đèn LED là khoảng 50% độ sáng ban đầu tùy thuộc vào một số yếu tố ảnh hưởng đến tuổi thọ.
Chúng tôi đã sản xuất màn hình LED quảng cáo trong nhà trong nhiều năm và sản xuất các sản phẩm chất lượng cao với giá cả cạnh tranh.Các quy trình sản xuất và kiểm soát chất lượng của chúng tôi đảm bảo hiệu suất đáng tin cậy vượt quá tiêu chuẩn công nghiệp.