| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | SMD P6 |
| MOQ: | negotiation |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
Hiển thị quảng cáo độ phân giải cao với hiệu suất ổn định, khả năng áp dụng rộng rãi và tỷ lệ hiệu suất / giá tuyệt vời.
| Mật độ pixel | 62,500 pixel/m2 |
|---|---|
| Pixel Pitch | 6mm |
| Kích thước mô-đun | 128x128mm |
| Độ sáng | >1800cd/m2 |
| Khoảng cách xem | ≥4m |
| Tỷ lệ làm mới | > 1200Hz |
| Tiêu thụ năng lượng | Trung bình: < 280W/m2, tối đa: < 1100W/m2 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |
Lý tưởng cho quảng cáo, màn hình đa phương tiện, sân vận động, sân khấu, triển lãm cho thuê và hướng đi giao thông.
Có sẵn trong thùng bay, thùng gỗ hoặc thùng carton. Các tùy chọn vận chuyển bao gồm dịch vụ vận chuyển bằng đường biển, hàng không hoặc nhanh.