| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 2 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
Die Casting Aluminum Indoor Rental LED Display Screen siêu mỏng cao màu xám grad
1, màn hình hiển thị LED sân khấu
2Tỷ lệ làm mới cao có thể là 3840-4000hz, cân bằng màu sắc tốt
3, Công ty của chúng tôi thiết kế đặc biệt, nhanh chóng để kết nối mỗi tủ và tủ ánh sáng mỏng
4, góc nhìn lớn 150 độ
5"Sự nhất quán mặt nạ tốt nhất,
6"Hãy luôn phục vụ theo giờ, không cần lo lắng về dịch vụ sau".
Màn hình LED SMD P10Thông số kỹ thuật:
1. Độ sáng cao và tốc độ làm mới cao, rất bền
2. Die đúc Aluminium tủ
3. Siêu mỏng & trọng lượng nhẹ
4Dễ bảo trì và lắp đặt nhanh
5.Sức tiêu thụ điện năng thấp và tuổi thọ dài
Màn hình LED SMD P10Các thông số kỹ thuật
Parameter mô đun
| Pixel pitch | 10mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Loại đèn LED | 3 trong 1 SMD 3535 |
| Kích thước mô-đun | 320x160mm |
| Đèn LED | KingLight hoặc Nationstar |
| Độ phân giải mô-đun | 32x16dots |
| Số lượng mô-đun trên mỗi tủ | 18pcs |
Các thông số của tủ
| Kích thước tủ | 960x960mm |
| Vật liệu tủ | Tủ sắt thép |
| Trọng lượng tủ | 32.5kg |
| Bảo vệ xâm nhập | IP65/IP54 phía trước / phía sau |
Parameter toàn màn hình
| Mật độ pixel | 10000dots/m2 |
| Độ sáng | ≥6500 cd/m2 |
| góc nhìn | H≥120° V≥120° |
| Khoảng cách xem tối thiểu | 6m |
| Tiêu thụ điện tối đa | 750W/m2 |
| Chi tiêu năng lượng trung bình | 290 W/m2 |
| Điện áp hoạt động | 110 ~ 220VAC ± 15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16.7 triệu màu sắc |
| Mực màu xám | 14-16bit |
| Tần số khung hình | ≥ 480 khung hình/s |
| Tỷ lệ làm mới | ≥2000Hz |
| MTBF | ≥100.000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥50000 giờ |
| Chức năng bảo vệ | Sức nóng quá mức / tải quá mức / tắt điện / rò rỉ điện / Bảo vệ sét vv |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C ~ +60°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10-80% không ngưng tụ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C ~ +60°C |
| Độ ẩm lưu trữ | 10-85% không ngưng tụ |
Parameter hệ thống điều khiển
| Tín hiệu video (với bộ xử lý video) | AV, S-video, VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Điều chỉnh bằng phần mềm |
| Mức độ sáng | 256 cấp, điều chỉnh tự động bằng phần mềm |
| Cách điều khiển | Máy tính, đồng bộ video, thời gian thực, ngoại tuyến, không dây, internet vv |
Ưu điểm của màn hình LED thuê P6 của chúng tôi?
1.Chất lượng cao:
1) Chúng tôi quan tâm nhiều nhất là chất lượng sản phẩm.
2) Bảo đảm cơ bản nhất của chúng tôi: thời gian lão hóa vượt quá 24 giờ.
nhỏ hơn 0.0001. MTBF hơn 10000 giờ. chúng tôi đảm bảo độ sáng cao và dài
tuổi thọ.
2.Giá nhà máy hấp dẫn:
Chúng tôi là nhà sản xuất chuyên nghiệp, có nhà máy và dây chuyền sản xuất của riêng mình.
trung gian và các công ty thương mại, giá của chúng tôi là cạnh tranh hơn, chất lượng là đáng tin cậy hơn.
3.Hiệu ứng hiển thị hoàn hảo:
Độ sáng cao và hiệu ứng hiển thị LED rõ ràng với hệ thống điều khiển dễ sử dụng cho phép bạn
dễ dàng trở thành chuyên gia hiển thị LED đáng ghen tị.
4.Thiết bị ô tô:
Kailite có một số dây chuyền sản xuất ô tô thiết bị với máy tự động đóng gói Đài Loan,
Đài Loan ChangYu xử lý, và sản xuất LED đáp ứng nhu cầu tiêu chuẩn chất lượng cao
Màn hình LED.
5.ADịch vụ sau bán hàng:
1. Bảo trì miễn phí và nâng cấp suốt đời.
2- Thời gian phản hồi khiếu nại không quá 24 giờ; hướng dẫn bảo trì và giải quyết vấn đề
được cung cấp trong 48 giờ.
Tại sao chọn chúng tôi?
![]()
Bao bì và vận chuyển
Bao bì: vỏ gỗ, vỏ bay để lựa chọn
Giao hàng: bằng không, biển, tàu, DHL, bạn là sếp
![]()