| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 1sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Thông số | Quy cách |
|---|---|
| Model | SMD P10 ngoài trời |
| Độ phân giải | 10mm |
| Cấu hình điểm ảnh | 1R1G1B |
| Mật độ điểm ảnh | 10000 pixels/m² |
| Độ phân giải module | 32×16 |
| Kích thước module | 320×160mm |
| Khoảng cách xem | 10-300m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >5000cd/m² |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn ngang | 120° |
| Góc nhìn dọc | 60° |
| Tần số quét | 3000Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +50°C |
| Tuổi thọ | >100.000 giờ |
| Bảo hành | Bảo hành chất lượng 2 năm, hỗ trợ phụ tùng 10 năm |