| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 6 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Liên minh phương Tây, Moneygram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Pixel pitch | 10mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Loại đèn LED | 3 trong 1 SMD 3535 |
| Kích thước mô-đun | 320×160mm |
| Độ phân giải mô-đun | 32×16 chấm |
| Kích thước tủ | 960 × 960mm |
| Vật liệu tủ | Sắt / nhôm đúc nghiền |
| Bảo vệ xâm nhập | IP65 |
| Độ sáng | ≥5500 cd/m2 |
| góc nhìn | H≥120° V≥120° |
| Tiêu thụ năng lượng | 200W/m2 (trung bình), 600W/m2 (tối đa) |
| Tuổi thọ | ≥50.000 giờ |
Các tùy chọn đóng gói bao gồm vỏ gỗ hoặc vỏ bay.