| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P4 |
| MOQ: | 5 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union,MoneyGram,D/P,T/T,L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 4mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Loại đèn LED | SMD2121 |
| Chức năng hiển thị | Video/Hình ảnh |
| Trung bình không thất bại | >=1000h |
| Tỷ lệ làm mới | >=180HZ |
| Độ phân giải mô-đun | 64 x 32 pixel |
| Mật độ | 62500 pixel/m2 |
| Chế độ lái xe | 1/20 quét |
| Các mục | Màn hình LED màu đầy đủ 3 trong 1 SMD trong nhà P4 |
|---|---|
| Kích thước pitch | 4mm |
| Kích thước mô-đun | 320mm*160mm |
| Module pixel ((dots)) | 64*32 |
| Cấu hình pixel | 1 Đỏ, 1 Xanh, 1 Xanh |
| Chip LED | Epistar |
| Thang màu | 65536 độ/16777216 màu sắc |
| Mật độ pixel | 62500 pixel/m2 |
| góc nhìn ((H/V) | 120/120 độ |
| Độ sáng | ≥ 1200cd/m2 |
| Điều chỉnh độ sáng | 64 cấp tự động hoặc thủ công |
| Khoảng cách xem | 4--200m |
| Tiêu thụ năng lượng | 50-1100W/m2 |
| Trọng lượng ròng | 45kg/m2 |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C~+60°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10% - 95% RH |
| Thời gian tồn tại | ≥100.000h |
| Đi ra khỏi tầm kiểm soát. | ≤ 3/10,000 |
| Toàn bộ màn hình phẳng | ≤1mm Điểm nối |
| Tốc độ khung trao đổi | >150 khung hình/giây |
| Tần số khung hình làm mới | 700Hz |
| Khoảng cách điều khiển | 120m (không có bộ lặp), sợi mô đơn:20km, sợi đa chế độ: 500m |
| Sức mạnh | 110V/220V±15% 50~60Hz |
| Hệ điều hành | Windows98/Me/2000/Xp/window 7 |
| Chế độ lái xe | điều khiển dòng điện không đổi, quét 1/8 |
| Chế độ hiển thị | VGA640X480 - VGA1600X1024 |
| Cách bảo trì | Truy cập phía sau |
| Nhận tín hiệu | PAL/NTSC/SECAM,S-Video;VGA;RGB;Composite Video;SDI |
Màn hình LED có thể được sử dụng rộng rãi trong quảng cáo, đa phương tiện, sân vận động, sân khấu, triển lãm cho thuê, hướng đi giao thông, v.v.
Với hơn 10 năm kinh nghiệm trong sản xuất màn hình LED, thiết bị được cập nhật thường xuyên và sản xuất mô-đun tiêu chuẩn của chúng tôi đảm bảo chất lượng sản phẩm liên tục.
Năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ chuyên nghiệp của chúng tôi tạo ra hiệu quả chi phí có lợi cho khách hàng thông qua giá cả cạnh tranh.
Chúng tôi duy trì các quy trình tồn kho khẩn cấp để đảm bảo thời hạn giao hàng được hứa hẹn được đáp ứng và nguồn cung của bạn không bị gián đoạn.
Trước bán hàng: Chúng tôi đánh giá cẩn thận các yêu cầu của bạn và đề xuất các sản phẩm phù hợp. Sau bán hàng: Chúng tôi theo dõi việc sử dụng sản phẩm để liên tục cải thiện các dịch vụ của chúng tôi.
Chúng tôi chấp nhận TT và Western Union.
Chất lượng được đảm bảo thông qua kiểm tra toàn bộ quy trình sản xuất và kiểm tra 100% trước khi vận chuyển.
Thời gian giao hàng dao động từ 7-35 ngày tùy thuộc vào vị trí và số lượng đặt hàng của bạn.
Vâng, như một nhà sản xuất với hơn 10 năm kinh nghiệm, khả năng sản xuất hàng loạt của chúng tôi đảm bảo sản phẩm cạnh tranh.![]()