| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P5 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Pixel Pitch | 5mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Loại LED | SMD 2727 |
| Chức năng hiển thị | Video / văn bản / hình ảnh |
| Không thấm nước | IP65 |
| Tủ | Thép hoặc nhôm cho tùy chọn |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Pixel Pitch | 5mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ pixel | 40,000 pixel/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 64×32 |
| Kích thước mô-đun | 320×160mm |
| Khoảng cách xem | 5-50m |
| Độ sáng | >5000cd/m2 |
| Các góc nhìn | 120° ngang / 60° dọc |
| Tỷ lệ làm mới | 1920Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +50°C |
| Tiêu thụ năng lượng | Tối đa 850W/m2, trung bình 300W/m2 |
| Tuổi thọ | >100.000 giờ |
Tùy chọn đóng gói: vỏ gỗ hoặc vỏ bay
Phương pháp vận chuyển: hàng không, biển, tàu hoặc DHL Express
Vui lòng cung cấp các yêu cầu chi tiết để được trích dẫn nhanh chóng. Đối với các cuộc thảo luận về thiết kế, hãy liên hệ với chúng tôi qua Skype, email hoặc WhatsApp để có phản hồi nhanh hơn.
Chúng tôi cung cấp màn hình LED trong nhà / ngoài trời / di động, màn hình LED cho thuê, màn hình LED sân khấu và màn hình LED quảng cáo với các tùy chọn tùy chỉnh.
Thông thường là 7-17 ngày sau khi xác nhận thanh toán. Một số mặt hàng có thể được gửi trong vòng 7 ngày nếu có trong kho.
2-5 năm bảo hành chất lượng bao gồm các thành phần (module, card điều khiển, nguồn điện) chống lại các khiếm khuyết sản xuất.
Tất cả các sản phẩm được kiểm tra 72 giờ trước khi vận chuyển với kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt ở mỗi giai đoạn sản xuất.
Chúng tôi cung cấp đào tạo miễn phí về thiết lập màn hình, cấu hình và vận hành bằng cách sử dụng hệ thống điều khiển NovaStar, Colorlight hoặc Linsn.