| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3.91 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | 360-585$/sqm |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Pixel Pitch | 3.91-7.82mm |
| Chức năng hiển thị | Video / văn bản / hình ảnh |
| Kích thước tủ | 500*1000mm |
| Tần số khung hình | >=60HZ |
| Trung bình không thất bại | >=1000h |
| Khoảng cách truyền | Cáp Internet < 100m |
| Tỷ lệ làm mới | >=1920HZ |
| Điều tối ưu | 200w/m2 |
| Chế độ quét | 1/16 quét |
| Cài đặt Style | Thiết bị cố định nâng |
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô-đun LED | Cấu hình màu sắc: SMD2121/1921 1R1G1B 3 trong 1 |
| Pixel Pitch ((mm) | 3.91x7.81mm. 7.81*7.81mm. |
| Kích thước mô-đun ((mm) | 500 ((W) × 125 ((H) |
| Trọng lượng mô-đun ((kg) | 0.35 |
| Mô-đun Max Power ((W) | 25 |
| Số lượng mô-đun ((W × H) | 2×4 |
| Nghị quyết của Nội các | 256×64 128×64 |
| Kích thước tủ ((mm) | 1000 ((W) × 500 ((H) × 80 ((D) |
| Trọng lượng tủ ((kg) | ≤ 6 |
| Mật độ pixel ((Dot/m2) | 16384 |
| Tính minh bạch | 55%-72% |
| Vật liệu tủ | Dầu nhôm đúc chết |
| Mức kiểm soát độ sáng | 256 độ theo phần mềm |
| Chế độ điều khiển độ sáng | Hoạt động tự động/bản tay |
| Độ sáng ở White ((nits) | ≥ 800, có thể điều chỉnh |
| Nhìn Angel ((H/V°) | 140/140 |
| Max. Power ((W/m2) | 380 |
| Ave.Power ((W/m2) | 190 |
| Đầu vào AC | AC110 ~ 220V10%, 50 ~ 60Hz |
| Chế độ lái xe | 1/16 Quét. |
| Scale màu xám | 16 bit |
| Tỷ lệ làm mới | ≥3840Hz/s, có thể điều chỉnh |
| Tuổi thọ | >100.000H |
| Nhiệt độ làm việc, độ ẩm | -20°C~+50°C |
Nhóm chuyên nghiệp của chúng tôi cung cấp hỗ trợ toàn diện cho tất cả các nhu cầu của bạn.