| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P2.5 |
| MOQ: | 5 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Liên minh phương Tây, Moneygram, D/P, T/T, L/C. |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 2.5mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Loại LED | SMD 3528 |
| Chức năng hiển thị | Video |
| Không thấm nước | IP65 |
| Tủ | Thép hoặc nhôm cho tùy chọn |
| Kích thước đèn | 2121 |
| Độ phân giải/mm | 2.5 |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 160000/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 64x32 |
| Kích thước mô-đun/mm | 160x160 |
| Khoảng cách xem | ≥1m |
| Độ sáng cân bằng trắng | 1000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120° |
| góc nhìn dọc | 60° |
| Tần suất làm mới | > 4200Hz |
| Thời gian làm việc | ≥ 72h |
| Thời gian tồn tại | 100000h |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20-45°C |
| Màn hình LED trong nhà | Màn hình LED ngoài trời |
|---|---|
| P2, P2.5, P3, P3.91, P4, P4.81, P5, P6, P6.67, P10 | P3, P3.91, P4, P4.81, P5, P6, P8, P10, P12, P16, P20 |