| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 7 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 6mm |
| Chip LED | Epistar |
| Loại LED | SMD 3535/2727 |
| Kích thước tủ | 960*960mm |
| Mức độ chống nước | IP65 |
| Tủ | Sắt hoặc nhôm đúc nghiền |
| Tỷ lệ làm mới | >=1920Hz |
| Bảo hành | 3-5 năm |
Nationstar LED hiển thị ngoài trời LED Billboard P6 Quảng cáo LED biển với chứng nhận CE
| Nghị quyết | 6mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ pixel | 27778/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32*32 |
| Kích thước mô-đun | 192*192mm |
| Khoảng cách nhìn | 12-300m |
| Điều chỉnh độ sáng | Có sẵn |
| Điều chỉnh màu sắc | Có sẵn |
| Độ sáng cân bằng trắng | >8000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn | 120° ngang / 60° dọc |
| Xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16 bit |
| Chế độ lái xe | Dòng điện không đổi |
| Tần suất làm mới | 3000Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +50°C |
| Tiêu thụ năng lượng | Tối đa 800W/m2, trung bình 300W/m2 |
| Tuổi thọ | >100.000 giờ |
Có sẵn trong vỏ gỗ hoặc vỏ bay. Nhiều tùy chọn vận chuyển bao gồm biển, không khí hoặc DHL express.