| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 3 chiếc |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
Bảo hành 5 năm. Ngay cả sau thời gian bảo hành, chúng tôi vẫn tiếp tục cung cấp hỗ trợ và dịch vụ cho khách hàng. Trong thời gian bảo hành, nếu sử dụng đúng theo hướng dẫn, mọi lỗi hoặc hư hỏng sản phẩm sẽ được sửa chữa hoặc thay thế miễn phí.
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Kích thước bóng đèn | 3535 |
| Độ phân giải/mm | 10 |
| Cấu hình điểm ảnh | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ điểm ảnh | 10000/m² |
| Độ phân giải mô-đun | 32x16 |
| Kích thước mô-đun | 320x160mm |
| Khoảng cách xem | ≥10m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >5000cd/㎡ |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn | 120° (Ngang) x 120° (Dọc) |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến 45°C |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Tuổi thọ | 100.000 giờ |
Đội ngũ của chúng tôi cung cấp hỗ trợ toàn diện cho mọi nhu cầu về màn hình LED của bạn!