| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | SCXK-P5 |
| MOQ: | 1SQM |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 3000m2/tháng |
Thiết bị quảng cáo bảng hiệu ngoài trời 6500 nits Bảng hiệu kỹ thuật số chất lượng cao Màn hình LED Full Color ngoài trời
Tính năng
1. Nhẹ. Thuận tiện trong việc vận chuyển và lắp đặt và tiết kiệm chi phí nhân công, thích hợp cho các buổi trình diễn.
2. Ngoại hình đẹp và cấu trúc đơn giản.
3. Được nối đúng cách, được lắp đặt và tháo dỡ bởi một người mà không cần dụng cụ.
4. Giao diện vận hành được nhân hóa với đèn báo hỏng, dễ bảo trì.
5. Độ sáng gỡ lỗi cao và không làm hỏng thang độ xám, đạt được công nghệ gỡ lỗi cho hình ảnh đẹp.
Thông số kỹ thuật
| Mã sản phẩm | P5 |
| Kích thước mô-đun | 160*160mm |
| Độ phân giải mô-đun | 32*32 |
| Đóng gói LED | 1R1G1B |
| Mật độ điểm ảnh | 40000 điểm/m2 |
| Kích thước tủ | 960*960mm |
| Bước điểm ảnh | 5mm |
| Kích thước LED | SMD 2121 |
| Chế độ lái | Màu đầy đủ tĩnh |
| Độ sáng | 40000cd |
| Độ tương phản | ≥3000:1 |
| Màu hiển thị | 1,07 tỷ |
| Góc nhìn | 120° theo chiều ngang & 60° theo chiều dọc110 |
| Điều chỉnh độ sáng | 0-100% 8 cấp độ |
| Nguồn hoạt động | 220V 60HZ |
| Công suất tiêu thụ tối đa | 750 w |
| Công suất tiêu thụ trung bình | 280 w |
| Tần số cập nhật khung hình | 100hz |
| Tần số làm mới màn hình | 480hz |
| Hiệu chỉnh Gamma | (-0.5—5.0) |
| Nhiệt độ hoạt động | - 10° —+55° độ C |
| Độ ẩm hoạt động | 10 - 90 % RH |
| Tuổi thọ hoạt động | 100.000 giờ |
| MTBF | 5000 giờ |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Tỷ lệ điểm ảnh ngoài tầm kiểm soát | 0.01% |
| Hỗ trợ tín hiệu đầu vào | Composite, S-Video, Thành phần, VGA, DVI, HDMI, SDI, HD_SDI |
| Khoảng cách điều khiển | UTP CAT5E:100m; Sợi quang đa chế độ:500m; Sợi quang đơn mode:10km |
| Hỗ trợ chế độ VGA | 800 x 600, 1024 x 768, 1280 x 1024, 1600 x 1200, |
| Hiệu chỉnh độ sáng | Điểm theo điểm, mô-đun theo mô-đun, tủ theo tủ |
| Chế độ điều khiển | Hiển thị đồng bộ với PC điều khiển bằng DVI |
Ứng dụng
--- Quảng cáo ngoài trời và trong nhà, bảng hiệu kỹ thuật số, công ty quảng cáo
--- Hội trường thể thao, sân vận động, sân chơi, nhà thờ trường học
--- Sân bay, bến xe buýt và nhà ga hành khách đường sắt.
--- Mặt tiền của trung tâm mua sắm, cửa hàng bách hóa, ngân hàng và đại lý ô tô.
--- Kiến trúc và các dự án xã hội, hệ thống thông tin trong các thành phố.
--- Show-business, hòa nhạc, lễ hội, triển lãm ô tô và các sự kiện công cộng khác.
![]()
Tại sao chọn chúng tôi:
Chất lượng liên tục
Với hơn 10 năm kinh nghiệm trong sản xuất màn hình led, thiết bị được cập nhật thường xuyên. Điều gì’s
hơn nữa, sản xuất theo tiêu chuẩn và mô-đun hóa độc đáo đảm bảo chất lượng liên tục cho sản phẩm của chúng tôi.
Giá cả cạnh tranh
Với năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ sản xuất chuyên nghiệp, công ty chúng tôi đã xây dựng
sản xuất theo mô-đun hiệu quả. Chúng tôi luôn gắn bó để thúc đẩy đổi mới kỹ thuật và giảm chi phí để
mang lại lợi ích cho khách hàng.
Giao hàng nhanh chóng
Khi chúng tôi hứa ngày giao hàng, chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để thực hiện nó. Các thủ tục đặc biệt như khẩn cấp
hàng tồn kho sẽ được sử dụng để duy trì nguồn cung cấp sản phẩm của bạn không bị gián đoạn.
Dịch vụ hoàn hảo
Trước khi bán: Yêu cầu mua hàng của bạn sẽ được đánh giá cao và chúng tôi sẽ giới thiệu các sản phẩm phù hợp cho
bạn.
Sau bán hàng: Chúng tôi sẽ theo dõi việc sử dụng sản phẩm và sau đó liên tục hoàn thiện sản phẩm của chúng tôi.