| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | SCXK- P2.5 |
| MOQ: | 1 sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 3000m2/tháng |
Màn hình quảng cáo LED full color ngoài trời P2.5 DIP bán chạy nhất của nhà sản xuất Thâm Quyến 1R1G1BMô tả sản phẩm:
| Mã sản phẩm | P2.5 |
| Kích thước module | 320*160mm |
| Độ phân giải module | 16*8 |
| Kích thước tủ | 1024*1024mm |
| Khoảng cách điểm ảnh | 20mm |
| Kích thước LED | DIP 346 |
| Chế độ điều khiển | Màu tĩnh |
| Độ sáng | 10000cd |
| Độ tương phản | ≥3000:1 |
| Màu hiển thị | 1.07 tỷ |
| Góc nhìn | 120° độ ngang & 60° độ dọc |
| Điều chỉnh độ sáng | 0-100% 8 cấp độ |
| Tần số quét khung hình | 100hz |
| Tần số làm tươi màn hình | 480hz |
| Hiệu chỉnh Gamma | (-0.5—5.0) |
| Nhiệt độ hoạt động | - 10° —+55° độ C |
| Độ ẩm hoạt động | 10 - 90 % RH |
| Tuổi thọ hoạt động | 100.000 Giờ |
| MTBF | 5000 Giờ |
| Cấp độ bảo vệ | IP65 |
| Tỷ lệ điểm ảnh lỗi | 0.01% |
| Hỗ trợ tín hiệu đầu vào | Composite, S-Video, Component, VGA, DVI, HDMI, SDI, HD_SDI |
| Khoảng cách điều khiển | UTP CAT5E:100m; Sợi quang đa chế độ:500m; Sợi quang đơn mode:10km |
| Hỗ trợ chế độ VGA | 800 x 600, 1024 x 768, 1280 x 1024, 1600 x 1200, |
| Hiệu chỉnh độ sáng | Từng điểm, từng module, từng tủ |
| Chế độ điều khiển | Hiển thị đồng bộ với PC điều khiển bằng DVI |
* Ứng dụng
--- Quảng cáo ngoài trời và trong nhà, bảng hiệu kỹ thuật số, công ty quảng cáo
--- Hội trường thể thao, sân vận động, sân chơi, nhà thờ trường học
--- Sân bay, bến xe buýt và nhà ga hành khách đường sắt.
--- Mặt tiền trung tâm mua sắm, cửa hàng bách hóa, ngân hàng và đại lý ô tô.
--- Kiến trúc và các dự án xã hội, hệ thống thông tin trong các thành phố.
--- Show-business, buổi hòa nhạc, lễ hội, triển lãm ô tô và các sự kiện công cộng khác.
1. Nhẹ. Thuận tiện trong việc vận chuyển và lắp đặt và tiết kiệm chi phí nhân công, thích hợp cho các buổi biểu diễn.
2. Ngoại hình đẹp và cấu trúc đơn giản.
3. Được nối đúng cách, được lắp đặt và tháo dỡ bởi một người mà không cần dụng cụ.
4. Giao diện vận hành được nhân hóa với đèn báo hỏng, dễ bảo trì.
5. Độ sáng gỡ lỗi cao và không làm hỏng thang độ xám, đạt được công nghệ gỡ lỗi cho hình ảnh đẹp.
* Thông số kỹ thuật
1 Màn hình LED DIP 346
2 Tốc độ làm tươi siêu tốc
3 Hệ thống tiết kiệm năng lượng siêu tốc
4 Độ sáng cao
Màn hình quảng cáo LED full color ngoài trời P20 DIP bán chạy nhất của nhà sản xuất Thâm Quyến 1R1G1B Quy trình sản xuất:
1) Kiểm tra đầu vào→2)SMD→3)Cắm
→4) Hàn sóng→5)Sau khi hàn→6)Kiểm tra
→7) Lão hóa bán thành phẩm→8)Lắp ráp module
→9) Dán keo→10)Lão hóa hoàn thiện→11)Phát hiện hoàn thiện Kho hàng
Màn hình quảng cáo LED full color ngoài trời P20 DIP bán chạy nhất của nhà sản xuất Thâm Quyến 1R1G1B Chứng nhận:
Tại sao chọn chúng tôi:
Chất lượng liên tục
Với hơn 10 năm kinh nghiệm trong sản xuất màn hình led,thiết bị được cập nhật thường xuyên.Điều gì là
hơn thế nữa,sản xuất theo tiêu chuẩn và module hóa độc đáo đảm bảo chất lượng liên tục cho sản phẩm của chúng tôi.
Giá cả cạnh tranh
Với năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ sản xuất chuyên nghiệp,công ty chúng tôi đã xây dựng
sản xuất theo module hiệu quả.Chúng tôi luôn tuân thủ để thúc đẩy sự đổi mới kỹ thuật và giảm chi phí để
mang lại lợi ích cho khách hàng.
Giao hàng nhanh
Một khi chúng tôi hứa ngày giao hàng,chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để hoàn thành nó.Các thủ tục đặc biệt như tồn kho khẩn cấp
sẽ được sử dụng để duy trì nguồn cung sản phẩm liên tục của bạn.
Dịch vụ hoàn hảo
Trước khi bán:Yêu cầu mua hàng của bạn sẽ được đánh giá cao và chúng tôi sẽ giới thiệu các sản phẩm phù hợp với
bạn.
Sau bán hàng:Chúng tôi sẽ theo dõi việc sử dụng sản phẩm và sau đó liên tục hoàn thiện sản phẩm của chúng tôi.