| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | DIPP10-F3 |
| MOQ: | negotiation |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Màn hình thông tin LED ngoài trời |
| Loại hiển thị | Màn hình quảng cáo LED đầy đủ màu sắc |
| Bước điểm ảnh | 10mm |
| Độ phân giải | 9600 pixel (Chiều rộng) x 1920 pixel (Chiều cao) |
| Độ sáng | 6000 cd/m² |
| Tốc độ làm tươi | 1920Hz |
| Góc nhìn | Ngang 140°, Dọc 140° |
| Kích thước tủ | 960mm x 960mm |
| Vật liệu tủ | Nhôm đúc |
| Cấp bảo vệ | IP65 (Mặt trước và Mặt sau) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 50°C |
| Tiêu thụ điện năng (Tối đa) | 800W mỗi tủ |
| Hệ thống điều khiển | Phần mềm điều khiển bảng hiển thị LED đầy đủ màu sắc |