| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P4.81 |
| MOQ: | 2 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram, L/C, D/P. |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Pixel Pitch | 4.81mm |
| Loại đèn LED | SMD 2727 |
| Chức năng hiển thị | Video |
| Tủ | Sắt hoặc nhôm đúc nghiền |
| Độ ẩm tương đối | ≤ 90% RH |
| Kích thước tủ thông thường | 1000mm x 500mm |
| Kích thước mô-đun | 250mm x 250mm |
| Thời gian bảo hành | 3 năm |
| IC | MBI 5024 IC |
| Mật độ | 43222 điểm/m2 |
Màn hình LED sàn nhảy của chúng tôi được thiết kế cho các quán bar, hộp đêm, T-show, đám cưới và các sự kiện khác nhau.91, P4.81, và P6.67Những màn hình bền này có thể chịu được đi bộ, nhảy múa và nhảy, với các hệ thống tương tác tùy chọn có sẵn để tăng cường sự tham gia.
| Thời hạn giao dịch | EXW, FOB, CIF |
| Cách thanh toán | T/T, Western Union, Tài khoản Paypal |
| MOQ | 1 PCS (giảm lượng có sẵn) |
| Gói | Thùng xuất khẩu, vỏ máy bay, vỏ bọt |
| Thời gian dẫn đầu | Lệnh nhỏ: 1-3 ngày; Lệnh lớn: 4-15 ngày |
| OEM | Dịch vụ OEM / ODM có sẵn |
| Thời gian bảo hành | 5 năm (theo ghi trên thẻ bảo hành) |
Đối với dịch vụ sau bán hàng: Nếu có bất kỳ vấn đề nào phát sinh, chỉ cần gửi cho chúng tôi hình ảnh hoặc video của vấn đề. Chúng tôi sẽ chẩn đoán vấn đề và cung cấp các bộ phận thay thế miễn phí nếu cần trong thời gian bảo hành.
| Điện áp | AC110v/240v |
| Tần số năng lượng | 60W, 50-60Hz |
| Chế độ điều khiển | Thay đổi tĩnh / nhấp nháy, chế độ thay đổi màu sắc, chế độ âm thanh |
| Kết nối DMX | Tiêu chuẩn 3 chân |
| Tín hiệu điều khiển | DMX512 ống kỹ thuật số trong các thiết lập chăm sóc sức khỏe |
| Loại kết nối | Khớp 8 chân tiêu chuẩn |
| Khả năng trọng lượng | 1600kg |
| Nhiệt độ môi trường | -10°C đến 35°C |
| Đèn | LED Φ5R,G,B |
| Kích thước | 1060 x 1060 x 180mm |
| Trọng lượng tổng | 35kg |
Chúng tôi cung cấp các tùy chọn đóng gói vỏ gỗ hoặc vỏ máy bay, với việc vận chuyển có sẵn bằng đường biển, đường không hoặc vận chuyển nhanh (DHL).