| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 1 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
Bảng video LED màu hoàn chỉnh chất lượng cao cho trung tâm mua sắm và không gian thương mại, cung cấp hiệu suất trực quan và độ bền đặc biệt.
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 6mm |
| Điện áp | DC5V |
| Tỷ lệ làm mới | ≥ 180HZ |
| Sức mạnh tối đa | 600m2 |
| Kích thước mô-đun | 192mm x 192mm |
| Độ sáng | 5000cd/m2 |
| Giấy chứng nhận | CE, RoHs, FCC, ISO |
| Mật độ điểm | 27778 |
| Chế độ lái xe | 1/8 quét |
| IC | MBI 5024 IC |
| Thương hiệu chip | Đèn LED Epistar |
| Số mẫu | HX-P6-8s | Khoảng cách nhìn tốt nhất | 6M-50M |
| Kích thước mô hình | 192MM*192MM | Độ phân giải pixel | 160° ((W) 120° ((H) |
| Mật độ pixel | 27777dots/m2 | Nhiệt độ | Lưu trữ: -35°C/+85°C |
| Pixel Pitch | 6mm | Hoạt động ẩm | 10%-75% |
| Chế độ gói | SMD3535/2727 | Điện áp hoạt động | AC220V ± 10% |
| Độ phân giải pixel | 32Dots ((W) * 32Dots ((H) | Chi tiêu điện trung bình | ≤320W/m2 ≤370W/m2 |
| Độ dày mô-đun | 14.85MM ((Cột không từ tính) | Tiêu thụ năng lượng tối đa | ≤ 750W/m2 ≤ 900W/m2 |
| Trọng lượng mô hình | 0.45kg | Phương pháp kiểm soát | Đồng bộ hóa |
| Loại ổ đĩa | Động lực liên tục | Thiết bị lái xe | Động lực liên tục |
| Độ sáng cân bằng màu trắng | ≥5500CD/m2 | Tần suất làm mới | ≥ 400HZ |
Chúng tôi hỗ trợ nhiều phương thức thanh toán khác nhau, với TT là phổ biến nhất.
Các mô hình ngoài trời có sẵn ở P6mm, P8mm và P10mm.
Lý tưởng cho việc sử dụng ngoài trời và thuê, bao gồm nền sân khấu, sự kiện, buổi hòa nhạc và chương trình trực tiếp.
Hệ thống tiêu chuẩn là Novastar, với tùy chọn cho Linsn và các hệ thống điều khiển khác.
Chúng tôi cung cấp bảo trì miễn phí suốt đời và nâng cấp, phản hồi khiếu nại 24 giờ, đào tạo kỹ thuật viên miễn phí, và tài liệu toàn diện.