| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P5 |
| MOQ: | 1 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, L/C, Moneygram |
| Khả năng cung cấp: | 3500 m2 tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Ứng dụng | Quảng cáo taxi |
| Chip LED | Epistar |
| Kích thước tủ | 960*320mm |
| Không thấm nước | IP65 |
| Mật độ pixel | 40000dots/sqm |
| Tỷ lệ làm mới | 1920Hz~3840Hz |
| Chế độ điều khiển | 2G/3G/4G/WIFI/USB |
| Độ sáng | 6500cd/m2 |
| Loại mô hình | P5 |
|---|---|
| Pixel Pitch | 5mm |
| Loại đèn LED | SMD 2727 |
| Mật độ pixel | 40000 điểm/m2 |
| Kích thước mô-đun | 320*160mm |
| Kích thước khung hình | 1000mm ((L) x 360mm ((H) x 200mm ((W dưới) |
| Kích thước màn hình | 960mm*320mm |
| Độ phân giải màn hình | 128*128 chấm |
| Độ sáng | > 5000 nit |
| Chế độ quét | 1/8 quét |
| Tiêu thụ tối đa | 450w |
| Nhu cầu tiêu thụ trung bình | 150w |
| Trọng lượng màn hình | 17kg |
| Ứng dụng | Taxi trên mái nhà / xe hơi |
Với hơn 10 năm kinh nghiệm sản xuất màn hình LED, chúng tôi thường xuyên cập nhật thiết bị và duy trì sản xuất mô-đun tiêu chuẩn để đảm bảo chất lượng sản phẩm nhất quán.
Năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ chuyên nghiệp của chúng tôi cho phép các giải pháp hiệu quả về chi phí trong khi duy trì sự đổi mới kỹ thuật mang lại lợi ích cho khách hàng.
Chúng tôi tôn trọng cam kết giao hàng với các quy trình hiệu quả và các quy trình kiểm kê khẩn cấp để duy trì nguồn cung không bị gián đoạn.
Trước bán hàng: Chúng tôi đánh giá cẩn thận các yêu cầu và đề xuất các sản phẩm phù hợp. Sau bán hàng: Chúng tôi theo dõi việc sử dụng sản phẩm để liên tục cải thiện các dịch vụ của chúng tôi.