| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 6 cái |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Pixel Pitch | 6mm |
| Không thấm nước | IP65 |
| Vật liệu tủ | Dầu đúc ngát nhôm / sắt |
| MBI | 5024 |
| góc nhìn | H:160° V:140° |
| Khoảng cách nhìn tối ưu | >=6m |
| Điện áp | DC5V |
| Độ sáng | hơn 5000cd/m2 |
| Kích thước mô-đun | 192*192mm |
| Kích thước tủ | 960*960mm |
| Nghị quyết | 6mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ pixel | 27,778 pixel/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32×32 |
| Khoảng cách nhìn | 6-300m |
| Điều chỉnh độ sáng | 5000cd/m2 (có thể điều chỉnh) |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Tần suất làm mới | 3000Hz |
| Tiêu thụ năng lượng | Tối đa 800W/m2, trung bình 300W/m2 |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 55°C |
| Bảo hành | 3 năm |