| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3.91 |
| MOQ: | 5 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Pixel Pitch | 3.91mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Chức năng hiển thị | Video / văn bản / hình ảnh |
| Tủ | đúc chết nhôm |
| Kích thước mô-đun | 500*1000mm |
| Độ phân giải mô-đun | 64*64 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ điểm | 65410dots/sqm |
| Kích thước tủ | 500*1000mm |
| Bảo hành | 3 năm |
| Thương hiệu | SCXK |
| Điện áp | DC5V |
| Chế độ lái xe | 1/16 quét |
Full Color P2 P2.5 P4 Indoor Flexible Circle Column LED Screen Display Cylinder Curve LED Display Screen được sử dụng rộng rãi trong quảng cáo, thể thao, doanh nghiệp công nghiệp, giao thông vận tải, ga, bến tàu,sân bay, xây dựng, hệ thống giáo dục và các nơi công cộng khác.
| Số mẫu | P3.91-16s |
|---|---|
| Kích thước mô hình | 250mm*250mm |
| Pixel pitch | 3.91mm |
| Mật độ pixel | 65536 điểm/m2 |
| Kích thước tủ | 500mm*500mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Chế độ gói | SMD2121 |
| Độ phân giải pixel | 64 chấm ((W) * 64 chấm ((H) |
| Loại ổ đĩa | ổ đĩa nhất quán |
| Chế độ quét | 1/16 quét |
| Loại cảng | HUB75 |
| Độ sáng cân bằng trắng | ≥2000cd/m2 |
| Phạm vi nhiệt độ | Lưu trữ: -35-80°C, làm việc: -20-50°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10%-95% |
| Độ dày | 85mm |
| Khoảng cách nhìn tốt nhất | 4m~30m |
| Sức mạnh | AC220V ± 10% |
| Chi tiêu điện trung bình | 310w/s |
Tiếp tục chất lượng:Với hơn 12 năm kinh nghiệm trong sản xuất màn hình LED, chúng tôi duy trì chất lượng liên tục thông qua sản xuất mô-đun tiêu chuẩn hóa và cập nhật thiết bị thường xuyên.
Giá cạnh tranh:Năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ chuyên nghiệp của chúng tôi cho phép chúng tôi cung cấp giá cả cạnh tranh trong khi duy trì chất lượng.
Giao hàng nhanh:Chúng tôi tôn trọng cam kết giao hàng của mình và duy trì các quy trình tồn kho khẩn cấp để đảm bảo cung cấp không bị gián đoạn.
Dịch vụ hoàn hảo:Chúng tôi cung cấp tư vấn trước bán hàng toàn diện và hỗ trợ sau bán hàng, theo dõi việc sử dụng sản phẩm để liên tục cải thiện các dịch vụ của chúng tôi.