| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 2 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Liên minh phương Tây, Moneygram, D/P, T/T |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 10mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Loại đèn LED | SMD 3535 |
| Chức năng hiển thị | Video |
| Không thấm nước | IP65 |
| Tần số khung hình | >=60HZ |
| Trung bình không thất bại | >=1000h |
| Khoảng cách truyền | Cáp Internet < 100m |
| Tỷ lệ làm mới | >=180HZ |
| Điều tối ưu | 200w/m2 |
| Mô-đun | 320*160mm |
| Kích thước tủ | 960*960mm |
| Nghị quyết | 10mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ pixel | 10000/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32*16 |
| Kích thước mô-đun | 320*160mm |
| Khoảng cách xem | 10-300m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >8000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Các góc nhìn | 120° ngang / 60° dọc |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | 3000Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 50°C |
| Tiêu thụ năng lượng | Tối đa: < 800w/m2, trung bình: < 300w/m2 |
| Bảo hành | 2 năm bảo hành chất lượng, 10 năm hỗ trợ phụ tùng thay thế |