| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, Money Gram, |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Pixel pitch | 10mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Loại đèn LED | SMD3535 |
| Chức năng hiển thị | Video / văn bản / hình ảnh |
| Không thấm nước | IP65 |
| MBI | 5024 |
| góc nhìn | H:160° V:140° |
| Khoảng cách nhìn tối ưu | ≥10m |
| Điện áp | DC5V |
| Độ sáng | ≥ 5000cd/m2 |
| Kích thước mô-đun | 320×160mm |
| Kích thước đèn | 3535 |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ pixel | 10000/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32×16 |
| Độ sáng cân bằng trắng | >5000cd/m2 |
| Tần suất làm mới | > 1200Hz |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |
| Chi tiêu điện trung bình | < 200W/m2 |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |
• Điều chỉnh độ sáng tự động dựa trên điều kiện ánh sáng xung quanh để hiệu quả năng lượng
• Tốc độ làm mới cao và màu xám để hình ảnh thực tế, chất lượng cao
• Quản lý nội dung linh hoạt cho quảng cáo năng động
• Khả năng giám sát từ xa
• Lập lịch bật / tắt có thể lập trình cho hoạt động không có người giám sát
Có sẵn trong thùng gỗ hoặc thùng bay. Các tùy chọn vận chuyển bao gồm vận chuyển hàng hải, vận chuyển hàng không hoặc dịch vụ chuyển phát nhanh như DHL.
Thực hiện thành công tại Malaysia: