| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | P1.25 |
| MOQ: | 5 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 1.25mm |
| Loại đèn LED | COB |
| Không thấm nước | IP43 |
| Thành phần của pixel | 1R1G1B-COB |
| Tần số khung hình | ≥ 60Hz |
| Nghị quyết | 120×135 điểm |
| Kích thước | 150 × 168,75mm |
| Sức mạnh trung bình | ≤ 3,5W |
Hiệu suất cao COB P1.25 trong nhà chống nước màn hình hiển thị LED màu đầy đủ với độ sáng và độ rõ đặc biệt cho các ứng dụng quảng cáo.
| Nghị quyết | 1.25mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B-COB |
| Độ phân giải mô-đun | 120×135 |
| Kích thước mô-đun | 150 × 168,75mm |
| Khoảng cách nhìn | 1.25-100m |
| Độ sáng cân bằng trắng | > 800cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120° |
| góc nhìn dọc | 60° |
| Tần suất làm mới | > 3840Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |
Để nhận được giải pháp tùy chỉnh, vui lòng cung cấp:
SCXK đã chuyên về công nghệ LED từ năm 2005, cung cấp các giải pháp toàn diện cho màn hình LED trong nhà và ngoài trời, hệ thống thuê LED và mô-đun LED.chúng tôi là một nhà cung cấp hàng đầu của công nghệ hiển thị sáng tạo.