| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P5 |
| MOQ: | 5 sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union,MoneyGram,D/P,T/T,L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000 sqm per month |
| Các pixel | 6mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Loại đèn LED | SMD2727 |
| Chức năng hiển thị | Video |
| Tủ | Sắt hoặc nhôm cho tùy chọn |
| Kích thước tủ | 960mm*768mm/576mm*576mm |
| Điện áp hoạt động | DC5V |
| Thời gian bảo hành | 3 năm |
| Mật độ điểm | 27778 |
| Chế độ lái xe | 1/8 quét |
| Kích thước đèn | 3535 |
| Độ phân giải/mm | 6 |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ pixel | 27778/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32x32 |
| Kích thước mô-đun | 192x192mm |
| Khoảng cách xem | ≥6m |
| Độ sáng cân bằng trắng | > 1000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn | 120° (phẳng và dọc) |
| Tần suất làm mới | > 1200Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |
| Tiêu thụ năng lượng | Tối đa: < 800W/m2, trung bình: < 300W/m2 |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |
Màn hình LED có thể được sử dụng rộng rãi trong quảng cáo, đa phương tiện, sân vận động, sân khấu, triển lãm cho thuê, hướng đi giao thông, v.v.
Với hơn 10 năm kinh nghiệm trong sản xuất màn hình LED, chúng tôi duy trì chất lượng liên tục thông qua cập nhật thiết bị thường xuyên và sản xuất mô-đun tiêu chuẩn.
Năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ chuyên nghiệp của chúng tôi cho phép chúng tôi cung cấp giá cả cạnh tranh trong khi duy trì tiêu chuẩn chất lượng.
Chúng tôi ưu tiên đáp ứng các cam kết giao hàng, sử dụng các quy trình hàng tồn kho khẩn cấp khi cần thiết để đảm bảo cung cấp không bị gián đoạn.
Chúng tôi cung cấp toàn bộ tư vấn trước bán hàng và hỗ trợ sau bán hàng, theo dõi việc sử dụng sản phẩm để liên tục cải thiện các dịch vụ của chúng tôi.
Có sẵn trong bao bì vỏ gỗ hoặc bao bì vỏ bay. Các tùy chọn vận chuyển bao gồm biển, không khí hoặc DHL express.