| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P8 |
| MOQ: | 2 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union,MoneyGram,D/P,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 8mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Kích thước bình thường của tủ | 960x960mm/640*640mm |
| Kích thước mô-đun | 320mmx160mm |
| Thời gian bảo hành | 3 năm |
| IC | MBI 5024 IC |
| Mật độ pixel | 15625dots/m2 |
| Thương hiệu chip | Epistar dẫn |
| Giấy chứng nhận | CE, RoHs, FCC, CB |
| Độ phân giải/mm | 8 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 15625/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 40x20 |
| Kích thước mô-đun/mm | 320x160 |
| Khoảng cách xem | 8-500m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | >5000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16 bit |
| Quá trình màu xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, đa màng: 500m, phim đơn: 2km |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục |
| Chế độ quét | (1/4) |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | > 4200Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ với máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Hướng tay, hoạt động tự động, không bước liên tục điều chỉnh 255 bước. |
| Không kiểm soát được | < 1/10000 |
| Thời gian làm việc | ≥ 72h |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | >5000 giờ |
| Thời gian tồn tại | 100000h |
| Đời-tất cả-màu trắng ((sự sáng giảm một nửa) | 50000h |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45°C |
| Công suất tối đa: /m2 | < 850W |
| Công suất trung bình: /m2 | < 280W |
| Công nghệ tự kiểm tra | LED tự kiểm tra điểm, kiểm tra truyền thông, kiểm tra năng lượng, màn hình nhiệt độ ((cần tùy chỉnh) |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm năng, gửi các dấu hiệu cảnh báo cho các nhà điều hành. |
| Môi trường phần mềm | WindowsNT,Windows1999,WindowsXP |
| Độ rộng điểm sáng giữa các trung tâm | Phân lệch < 3% |
| Độc nhất độ độ sáng | < 10% |
| Đồng nhất màu (định hướng màu sắc) | ± 0.003 |
| Yêu cầu nguồn điện | AC85-264V ((50Hz-60Hz) |
| Sự tương phản | (1000:1) |
| Bảo vệ hệ thống | chống ẩm, chống bụi, chống nhiệt độ cao, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh, chống rung |
| Độ ẩm (làm việc) | làm việc: 10-95% |
| Độ ẩm (lưu trữ) | Lưu trữ: 10-95% |
Màn hình LED có thể được sử dụng rộng rãi trong quảng cáo, đa phương tiện, sân vận động, sân khấu, triển lãm cho thuê, hướng đi giao thông, v.v.