| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3 |
| MOQ: | 5 sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, L/C, D/P, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 3mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Chức năng hiển thị | Video |
| Trung bình không thất bại | >=1000h |
| góc nhìn | H:160° V:140° |
| Bảo hành | 3 năm |
| Kích thước mô-đun | 192x192mm |
| Mật độ pixel | 111111 |
| Độ sáng | 1000cd/m2 |
Màn hình LED màu đầy đủ với độ sáng 1000cd / m2, được thiết kế đặc biệt cho mặt tiền cột trong nhà hoặc ngoài trời ở cả hình trụ và hình vuông.
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Kích thước đèn | 2121/1921 |
| Nghị quyết | 3mm |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ pixel | 111111/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 64x64 |
| Kích thước mô-đun | 192x192mm |
| Khoảng cách xem | ≥3m |
| Độ sáng cân bằng trắng | > 1000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120° |
| góc nhìn dọc | 60° |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | > 3000Hz |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | >5000 giờ |
| Thời gian tồn tại | 100000h |
Hộp gỗ hoặc gói hộp bay có sẵn. Giao hàng bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều tùy chọn vận chuyển có sẵn.