| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3.91-7.82 |
| MOQ: | 2 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 3.91-7.82mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Chức năng hiển thị | Video / văn bản / hình ảnh |
| Kích thước tủ | 500mm*1000mm/ 1000*1000mm |
| Tần số khung hình | >=60HZ |
| Trung bình không thất bại | >=1000h |
| Khoảng cách truyền | Cáp Internet < 100m |
| Tỷ lệ làm mới | >=1920HZ |
| Sức mạnh tối đa | 600m2 |
| Điều tối ưu | 200w/m2 |
| Thiết lập kiểu | Thiết bị cố định nâng |
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Màn hình quảng cáo trong suốt |
| Pixel Pitch | 3.91-7.82mm |
| Kích thước mô-đun | 1000mm*1000mm |
| Mật độ | 16384 ((dot/m2) |
| Kích thước tủ | Tùy chỉnh |
| Tiêu chuẩn LED | SMD2525 |
| Độ sáng | ≥4500CD |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Tỷ lệ làm mới | 1200HZ |
| Mức độ bảo vệ | IP43 |
| Phương pháp lái xe | Quét 1/4 |
| góc nhìn | H: ± 150 độ V: ± 210 độ |
| Khoảng cách nhìn tốt nhất | 8-100m |
| Tiêu thụ năng lượng | 900W/m2 |
| Tuổi thọ màn hình | ≥100.000 giờ |
| MTBF | ≥ 5.000 giờ |
| Tỷ lệ điểm mù | < 1/50000 |
| Chế độ cung cấp điện | AC220 ± 10% 50Hz/AC110 ± 10% 60Hz |
| Nhiệt độ môi trường | -20°C~+60°C |
| Độ ẩm | 10% ~ 90% RH |
| Hiển thị nội dung | Video, DVD, VCD, TV, hình ảnh, hoạt hình, đồ họa, văn bản, vv |
| Khoảng cách truyền | Sợi đa chế độ < 500m, sợi đơn chế độ < 30km, cáp internet < 100m |
| Giấy chứng nhận | CE, ROHS, FCC |