| Tên thương hiệu: | SCX-COB P0.9, P1.25, P1.56 |
| Số mô hình: | p0.9 |
| MOQ: | 2 mét vuông |
| giá bán: | 1500usd per sqm |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 4500 sqm month |
| Pixel Pitch | 0.9mm |
| Bảo vệ sở hữu trí tuệ | IP43 trong nhà |
| Trọng lượng | 4kg |
| Mật độ pixel | 1,137,777 điểm/m2 |
| Nghị quyết của Nội các | 640×360 |
| Phương pháp bảo trì | Bảo trì phía trước |
| Kích thước mô-đun | 300 × 168,75mm |
| Hệ thống điều khiển | Nova Star |
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Mô hình sản phẩm | Full Flip-Chip COB |
| Ứng dụng | Trong nhà |
| Loại đèn LED | Full Flip-Chip COB |
| Kích thước bảng | 600 × 337,5 × 42mm |
| Độ sáng | 600 cd/m2 |
| Tần suất làm mới | ≥ 3840Hz |
| góc nhìn | H140°/V140° |
| Thời lượng LED | 100,000 giờ |
| Tính năng | Flip COB | Tiêu chuẩn COB | SMD | IMB |
|---|---|---|---|---|
| Khó khăn kỹ thuật | Cao | Tăng trung bình | Mức thấp | Trung bình |
| Hiển thị chất lượng | Tốt lắm. | Tốt lắm. | Tốt lắm. | Trung bình |
| Hiệu quả năng lượng | Cao | Cao | Trung bình | Mức thấp |