| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P1.875 |
| MOQ: | 5 pcs |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 1.875mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Loại đèn LED | SMD1010 |
| Chức năng hiển thị | Video |
| Không thấm nước | IP43 |
| Tủ | Sản phẩm đúc bằng sắt |
| MBI | 51024 |
| góc nhìn | H:100° V:50° |
| Khoảng cách nhìn tối ưu | ≥4m |
| Điện áp | DC5V |
| Độ sáng | 800 |
| Thành phần Pixel | 1R1G1B |
| Parameter LED | R:625-630nm |
| Mô-đun | 150×200mm |
| Kích thước tủ | 400 × 300 mm × 65 mm |
| Mô hình | SMD trong nhà P2.5 |
| Nghị quyết | 2.5mm |
| Mật độ pixel | 160,000/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 64×32 |
| Khoảng cách xem | ≥1m |
| Tần suất làm mới | > 4200Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |
| Tiêu thụ năng lượng | Trung bình: < 280W/m2, tối đa: < 1100W/m2 |
Có sẵn trong nhiều cấu hình cho cả ứng dụng trong nhà và ngoài trời: